Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kontena chachu ya maendeleo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapug, May 4, 2011.

  1. kapug

    kapug Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wadau,

    Tukiwa na siku tatu tangu tusheherekee sikukuu ya wafanyakazi tanzania,siku ambayo kwangu nilizidi kukata tamaa kutokana na kauli ya rais wetu kwenye hotuba yake kutamka kuwa kufungua kontena ni chanzo kizuri cha ajira na akisisitiza kuzalisha mabaamedi,makuli na wapishi mimi kwa mtazamo wangu sikutarajia kauli kama hii itoke kwa rais wa nchi hivi wadau nyie mnaonaje?
     
  2. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio nae wakontena anatifanya tufikie ajira tulizoahidi wewe vipi?
     
  3. kapug

    kapug Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mtu kama rais lazima azungumzie ajira bora na si bora ajira na kwenye uchumi wa nchi je?wakontena huyuhuyu!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikupoteza muda kumsikiliza jk
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ulitegemea zuzu aongee nini?
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Uwezo wake wa kufikiri umeishia hapo.........
     
Loading...