Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kongwa Beef kutoka NARCO sasa yaingia ofisini na nyumbani kwako

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NARCO, May 3, 2012.

  1. N

    NARCO Verified User

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya Ranchi za Taifa (NARCO) Ltd imeanza utaratibu wa kuwasambazia wateja wake kuanzia maofisi hadi majumbani bidhaa mbalimbali za Kongwa Beef, Nyama Yenye Ubora wa Kimataifa, kutoka kwenye ranchi zake 10 ambazo zipo karibu kila pande ya nchi.Kongwa beef ni nyama “organic” yenye utamu asilia na ladha maridhawa. Ina ulaini wa kuvutia na mtawanyiko mzuri wa mafuta.Ukinunua nyama “Kongwa Beef” si-tu kwamba umepata nyama safi, salama, asilia na yenye ubora wa Ki-mataifa, lakini pia umechangia pato la taifa lako na ustawi wa nchi yetu.

    Hapa nimeambatanisha na bei za baadhi ya bidhaa muhimu za “Kongwa Beef”

    Bidhaa zetu Bei 1 Kg / (TSh)
    Jembe (Blade) 6,500.00
    Kongwa Beef (Kongwa Stew) Nyama Mchanganyiko 6,000.00
    Kongwa Beef Steak 7,500.00
    Beef Fillet 8,500.00
    0x-Liver 7,500.00
    0x-Tripe (Utumbo) 3,000.00
    Ox-Tail (Mkia) 4,500.00
    Ox-Head (Kichwa) 11,000.00
    0x-Trotter (Kongoro) 1,500.00
    Ox-Lungs (Pupu) 3,000.00


    Tuko online tunasubiri kupokea email na simu yako.

    Karibuni
    =================================
    Customer Service Desk
    Kongwa Beef
    National Ranching Company Ltd (NARCO)
    Mavuno House, Azikiwe street
    P.O. Box 9113
    Dar Es Salaam
    United Republic of Tanzania
    Tel. +255 22 211 0393
    +255 22 211 1956
    Fax +255 22 211 1956
    Mob. +255 766 123911
    +255 655 123911
    Email: customerservice@narco.co.tz
    Skype: customerservice.narco
    Web: www.narco.co.tz
    ==============================

    For Quality & Affordable Beef
    ==============================
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hii ni habari njema sana kwa jf. Hongera sana Ndg. Mexence Melo kwa kuja na wazo hili mpaka Kampuni ya nyama ya Taifa imeonelea ni vyema kuwa na ID hapa jamvini ni more valuable than kufungua website yao (kama ipo) kutokana na ukweli usiofichika kuwa watz wanao-access jf kwa sasa ni wengi.

    lakini nawashauri NORCO walete advert hapa na walipie ili kiwezesha zaidi jf kuendelea kuwahudumia vizuri.
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Narco,
    Mimi ningependelea kununua nyama muda ninapokuwa nimetoka kazini, je ofisi/duka/bucha lenu linakuwa wazi mpaka saa ngapi?
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    duuuuh ! Kumbe imetushangaza wengi eee?!
    Natamani mama rwakatare alisome hili tangazo,akirudi bungeni afunge mdomo wake juu ya jf !
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nyama yao tamu bwana achaa. Jaribu na wewe uone. Try it today.
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Kweli kabisa! Mi naishi huku Kongwa jirani na ranch yao. Ng'ombe wao wako fit na nyama standard.
     
  7. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tamu kuliko ya bata au?
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nyama murua sana toka kwa kongwa ranch
     
  9. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hongera narco. Kuongeza maboresho tafadhari fungua anuani twitter kwa ajili ya instant messeging.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mkuu...nadhani hapo nyuma nilikushauri mlete na maeneo ya huku Yaeda.....
    hivi mmeshafungua branch.......?
    nakuhakikishia hamtajuta......
     
  11. N

    NARCO Verified User

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari!
    Nimekupata, tunayafanyia kazi maoni yako.Vilevile tunaweza kukuletea nyama hadi hapo ulipo endapo utachukua kg kuanzia 5. Wajulishe rafiki na jamaa zako
     
  12. N

    NARCO Verified User

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa maoni yako. Kwa kipindi cha muda mfupi ujao, twitter yetu itakuwa hewani. Je, tukuletee kg ngapi za nyama.:smile:
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Safii sana panueni masoko.
     
  14. N

    NARCO Verified User

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa maoni. Je, tukuletee kg ngapi,tunasubiri kusikia kutoka kwako.:decision:
     
  15. N

    NARCO Verified User

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa maoni.Je,utaitaji tukuletee kg ngapi?:decision:
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
    Naishi Arusha naitaji 3 Kg Kongwa Stew siku ya j2.

     
  17. N

    NARCO Verified User

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyama yetu kweli ni tamu,na ukifanikiwa kuila hautatamani kuiacha.:smile:
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bado hamjaacha uongo?
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhhh Kongwa??msije mkawa mnasindika panya mnatuuzie nyie wana?kongwa pale sijaona ng'ombe wenye nyama ya ubora wa kimataifa...!!!
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mpenzi wa Figo, sijaona figo kwenye orodha yenu au kwenye bucha zenu figo hakuna? kama zipo naomba nijuwe bei yake na uzito nitakwenda mwenyewe pale kwenye duka lenu Nkrumah street.
     
Loading...