Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ng'ombe wanaouzwa katika ranchi za Ruvu, Kongwa na Mzeri Hill - Tanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NARCO, Jun 22, 2012.

  1. N

    NARCO Verified User

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMPUNI YA RANCHI ZA TAIFA LIMITED"NARCO"
    TANGAZO LA NG'OMBE WANAOUZWA KATIKA RANCHI ZA RUVU, KONGWA NA MZERI HILL-TANGA
    TAREHE: 21/06/2012

    Kampuni ya Ranchi za Taifa Limited (NARCO) inawatangazia wafanyabiashara wote wa ng'ombe kuwa imeanza zoezi la kuwauza ng'ombe walioandaliwa na wataalamu waliobobea na kwa teknolojia rafiki kwa afya za walaji kupitia Miradi yake Kabambe ya Mifugo iliyoko Ranchi za Kongwa, Ruvuna Mzeri Hill-Tanga. Ng'ombe wetu hawana mpinzani kwa ubora na bei.

    Kwa Mawasiliano:

    Meneja Masoko

    National Ranching Company Ltd (NARCO)
    Mavuno House, Azikiwe street
    P.O. Box 9113
    Dar Es Salaam
    United Republic of Tanzania
    Fax +255 22 211 1956
    Mob +255 753002035
    +255 715831241
    +255 787831241
    skype:mnzava.immanuel
    Web:www.narco.co.tz
    ==============================

    For Quality & Affordable Beef
    ==============================
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    je ngombe wa maziwa wanapatikana?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    U just call them!
     
  4. N

    NARCO Verified User

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMPUNI YA RANCHI ZA TAIFA LIMITED
    “NARCO”
    TANGAZO LA NG’OMBE WANAOUZWA KATIKA RANCHI ZA
    RUVU, KONGWA NA MZERI HILL-TANGA
    TAREHE: 21/06/2012
    Kampuni ya Ranchi za Taifa Limited (NARCO) inawatangazia wafanyabiashara wote wa ng’ombe kuwa imeanza zoezi la kuwauza ng’ombe walioandaliwa na wataalamu waliobobea na kwa teknolojia rafiki kwa afya za walaji kupitia Miradi yake Kabambe ya Mifugo iliyoko Ranchi za Kongwa, Ruvuna Mzeri Hill-Tanga. Ng'ombe wetu hawana mpinzani kwa ubora na bei.Kwa Mawasiliano:

    Meneja Masoko
    National Ranching Company Ltd (NARCO)
    Mavuno House, Azikiwe street
    P.O. Box 9113
    Dar Es Salaam
    United Republic of Tanzania
    Fax +255 22 211 1956
    Mob +255 753002035
    +255 715831241
    +255 787831241
    skype:mnzava.immanuel
    Web:www.narco.co.tz
    ==============================

    For Quality & Affordable Beef
    ==============================
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiache aliyeleta Tangazo ajibu swali?...au ni mtu mmoja IDs tofauti!!
     
  6. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sioni sababu yoyote ya kuweka hili tangazo hapa kama mtuanapigasim zilowekwa hapo hazipo hewani nini manayake wabongo bwana shida tupu sio watu wa kazi na hilishirika litakufa kama ndohivi nasiku ya tatu natafuta mawsiliano na huyo meneja masoko sijui yupo mtera
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Hizi number ya mawasiliano ya hewani uliotuwekea haujakosea kweli?

    Ni siku ya pili sasa napiga ktk kila baada ya masaa kadha majibu ni mepesi sana kwn unasikia "NAMBARI UNAYOPIGA KWA SASA HAIPO HEWANI" ktk mitandao yote!

    Hebu zicheki vizuri halafu utujuze!

    La sivyo ningeomba Mods waifute thread hii. (USHAURI WANGU)
     
  8. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2013
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    I hope mmerekebisha kipengele cha mawasiliano! Watanzania tubadilike, tuwe serious na biashara zetu
     
  9. E

    El-cohel JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2013
    Joined: Jul 24, 2013
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei?

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  10. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Did you check the date and a year of this post?
     
Loading...