Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KKKT na babu Loliondo wanang'ang'aniana mapato ya tiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, May 29, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    IMEBAINIKA KWAMBA ASKOFU THOMAS LAIZER AMEMTAKA MCH AMBILIKILE MWASAPILE ATOE HESABU ZA MAPATO NA MATUMIZI ILI WAWEZE KUJUA NI KIASI GANI KIMEPATIKANA BAADA YA KUBAINIKA KUWA ZAIDI YA WATU 6,000,000 WAMESHAPATA TIBA HIYO SAWA NA MAPATO YA TSHS.3,000,000,000/= KWA WATANZANIA TU .HUKU FEDHA ZA RAIA WA KIGENI WALIOKUWA WANATOA DOLA MOJA ZIKIWA ZIMEFICHWA.
    MCH. AMBILIKILE AMEGOMA KUTOA FEDHA HIZO KWA MAELEZO KUWA MUNGU HAJAMUELEKEZA KUFANYA HIVYO NA KUWATAKA KKKT WASUBILI MAONO MENGINE KWA AJILI YA MATUMIZI HAYO.

    WASAIDIZI WA BABU WAMEMSHAULI BABU KUWA ASITOE FEDHA HIZO NA KUTAKA HUDUMA HIYO IJITENGE NA KANISA KWANI HAKUNA MSAADA WANAOPATA KUTOKA KKKT.

    WASAIDIZI HAO WANAWALAUMU VIGOGO WENGI SERIKALI , AKIWEMO LOWASA KWENDA KUNYWA DAWA NA KUACHA KUCHANGIA HATA SENTI.

    ASKOFU LAIZER INADAIWA ANATAKA MGAWO KUTOKA KWENYE MAPATO HAYO BAADA YA KUITANGAZA HUDUMA KWA KUTUMIA MGONGO WA KKKT NA KUSABABISHA HAJI MPONDA KUKWAMA KUIZUIA.

    WATU WA KARIBU NA HUDUMA HIYO WANADAI KWAMBA WATEJA WAMEPUNGUA NA BABU KAREJEA KWENYE SHUGHULI ZAKE ZA UJENZI WA NYUMBA JAMBO LINALO ZUA UTATA WA MAPATO AMBAYO YAMEHIFADHIWA KWENYE VIROBA.

    HAPO MWANZO ASKOF LAIZER ALITANGAZA KUJENGA KITUO KIKUBWA CHA TIBA HIYO LAKINI SASA WATU WAMEPUNGUA KWA SABABU HAKUNA ALIYE PONA UKIMWI NA WENGI WAME KUFA GHAFLA BAADA YA KUNYWA KIKOMBE.:A S 103::dance::smow:
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Askofu laizer alitangaza kumurejesha babu kika kazi yake ya uchungaji , na kuahidi kuwa kanisa litajenga jengo kubwa na kuahidi kuwa kanisa limetoa 150m sasa nini kimetokea ????
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Inamaana tiba imekwisha na babu karejea ktk ujenzi?
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tiba imepoteza mwelekeo sasa wadau wanataka kufunga maheasabu , mungu wao bado hajatoa mgawanyo!!!!
     
  5. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmh.,!!?
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha habari tafadhali!
    Babu ni mfanyabiasha mahiri, hawezi kuwa dumb kiasi cha kuweka 3bn kwenye viloba, kwani anauza dawa za k ulevya?
    Ngoja nimtwangie sm asiwape hata senti, hizo pesa ss tayari tunampango mzuri wa uwekezeji!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    mi naona hata aibu ku-comment! hivi doomsday ni lini tena?
     
  8. M

    Movit Tz Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No comment!
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The truth will be revealed!
    Miss judith na PJ msiache kucomment hapa.
     
  10. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tulipowaambia kuwa huu ni muhuri wa MPINGA KRISTO (666) mlituona tuna wivu, hatuna Mungu, haya sasa yanaanza kujitokeza.

    Kama kuna mtu alipona UKIMWI na ajitokeze hadharani. Wale waliolipiwa na chama cha wenye Ukimwi wajitokeze kutujuvya kilicho wakuta kama hawajafa wote.

    Mrema ainuke tena kututangazia kama amepona kabisa pressure na kisukari.

    Njia ya mwongo ni fupi na kuna msemo usemao, UKIWA MWONGO USIWE MSAHAULIFU NA UKIWA MSAHAULIFU USIWE MWONGO. Babu yenu alisema ndani ya siku saba mtu anapona ukimwi, lakini baadaye akasema siku 14, kasahau alichosema!!!!

    Huyu babu ni wa kumuogopa.





     
  11. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kibwetere business per se!!
     
  12. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasemekana wapo waliopona, tunawaomba waje hapa watoe ushuhuda.
     
  13. nkyandwale

    nkyandwale Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Je, mnakumbuka pale nilipowambia kuwa kila mkoa utakuwa na kikombe chake? Nasema tena, kuwa kila muongo una manabii wake! :pound::smow: hebu tufikiri tena!:A S 103:
     
  14. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tulisema kuwa huu ni uhuni sasa wanagombea mapato. TIME WILL TELL
     
  15. M

    Mzee wa ndola Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadadeki.........from now onward i have to trust no body except 4 maself......kama askofu anamezea mate mihela ya kwa babu basi hakuna kanisa hapo bali ni taasisi ya kutafuta mavumba na sio kuwatengeneza watu kiroho.

    tehe..tehe...tehe......!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,081
    Likes Received: 6,753
    Trophy Points: 280
    very very very soon
     
  17. N

    Nguto JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Source ya hizi taarifa tafadhali, maana Mwananchi inaripoti watu bado wanaenda. Tumwamini nani?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,546
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    huyolaizer anatakiwa asubiri munguamuoteshe babu anagawaje sio anakimbilia tu na kama alimfanya mtaji mungu wa kweli ataonekana
     
  19. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu, hakuna alieyepona mpk sasa.... Serikiali yetu wote maboga, utaaamini vipi mtu eti kaoteshwa?????// na kama yeye kweli ameotesha masharti ya nini... kwa nini asije huku ocean road hospital kutibu wagonjwa wa cancer waliokata hata tamaa ya kuendelea kuishi????? mimi nadhani huuu ni mradi wa watu. kwani hadi leo hatujaletewa idadi yeyote ya watu waliopona wala waliokufa wakati serikali ilikuwa mstari wa mbele kuboresha miundo mbinu na kusaidia watu kwenda huko, mara wamepeleka vikombe, mara mahema, mara wamejenga vyoo..

    Yaani mie sielewi Tanzania bado kuna watoto wanakaa chini mashuleni hatufanyi jitihada zozote kutatua hili tatizola lakini alivyojitokeza babu masapile nguvu zote zilipelekwa huko je hii ni haki
     
  20. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    KKKT:Kunywa kikombe kimoja tu!
     
Loading...