Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja Mabwe Pande

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Enny, Mar 28, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kiwanja kinauzwa Mabwe Pande , eneo la nusu heka, lina michungwaq, minazi na mipera.

    bei ni Milion 9m.

    Kama upo interested - ni PM
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mara hii tu umeanza kuuza kiwanja ulichopewa na serikali??
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hiki Kiwanja kipo muda mrefu ndugu yangu, cha serikali kingekuwa na mazao hayo mara hii
     
Loading...