Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiwanja kinauzwa segerea mzimuni bei poa kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kabachubya, Jul 4, 2012.

  1. K

    Kabachubya Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo vipi wadau? Nina kiwanja nakiuza bei nzuri sana kwa sasa kina upana kwa mbele ni mita 23 na nyuma ni mita 15, kwa pembeni kina urefu wa mita 20 hivi.
    BEI NI 6.5 MILIONI NA NDIO BEI YA KUUZIA, KWA MAANA NYINGINE NIMESHAKUPA NA PUNGUZO.

    KWA MAWASILIANO : 0713 123 464, 0762 101 178
     
  2. C

    Capiteein Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Umbali gani toka barabarani? Kina hati?
     
  3. K

    Kabachubya Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hakina hati,pale kumepimwa na njia ya barabara zimeachwa vizuri tu.
     
Loading...