Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiu ya mwanaumme kwa binti ni…

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 11, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mabinti wengi hutafakari kiu ya kidume ni nini haswa?
    Wakitaka kufumbua kitendawili cha kiu bila ya majibu!
    Wengi hugharimia mengi lakini majibu huwa haba….
    Wengi hufikiria kiu ya kidume ni kuuchimbua utupu wao!
    Kiu ya kidume kwa binti ni fumbo nami kulifumbua.

    Kiu ya binti siyo kificho kwani hadharani huimwaga!
    Akikutupia jicho la mahaba huhitaji kujiuliza ataka nini!
    Akikuongelesha wajua sauti yake mwororo ina jambo!
    Hata kama umejificha atakutoa pangoni na pendo lake!
    Kiu ya kidume kwa binti ni fumbo nami kulifumbua.

    Mwanaumme kueleweka siyo rahisi hata chembe.
    Kwani rekodi yake huwa ni kizungumkuti kabisa.
    Rekodi yake humsuta kama mpita njia asiye masikani.
    Mabinti kuchukua tahadhari majanga yasije kuwadhuru.
    Kiu ya kidume kwa binti ni fumbo nami kulifumbua.



    Kijuujuu utafikiri kiu ya kidume ni uchi!
    Lakini ukizama hiyo ni dalili ya kiu yake!
    Kiu ya kidume ni utii wa binti na siyo uchi!
    Binti hudhani uchi ndiyo wenyewe kumbe la!
    Kiu ya kidume kwa binti ni fumbo nami kulifumbua.
     
  2. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa niaba ya wanaume, Pongezi kwa kufunguka on our behalf
     
  3. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wengine bado hatutaki huo utii-
    bado tupo na principle yetu ya ku-keep the main thing the main thing
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ruta kwa hili:Kiu ya kidume ni utii wa binti na siyo uchi! :whoo:

    You made my day!! Nitafute Raskazoni baa nikuchomee nusu kilo ya nyama ya ng'ombe!!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    PetCash.....wenzetu hudhani bakora tukiwacharaza ndiyo kiu yetu kumbe kiu yetu ni kuona wanatutii na bakora inakuwa ni kithibitisho cha dalili ya utii wao kwetu wao hawatuelewi kabisa................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Rutashubanyuma:kama kweli ni utii na wale wanaofata mabint kule corner bar hao wanafataga utii?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mkuu tutapanga siku mwafaka..........Ndallo....yeah inabidi tuwaelemishe wadada wasifikiri bakora ndiyo mwisho wa yote lakini kumbe ndiyo mwanzo wa mengineyo yote..........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu Rutashubanyuma, Submission of a woman is how to love a man, Ndivo tulivyoumbwa (We all need that). Na ndio maana chanzo kikubwa cha ndoa kuvunjika ni lack of that...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    lolyz.................mwanaumme anataka akubalike hata kama ni changu doa anamfukuzia..............na kukubalika ndiyo utii wenyewe kwamba anachotaka anatimiziwa......................kwa hiyo bakora zikicharazwa basi yeye huondoka kafurahia kuwa kumbe fulani anamkubali na ndiyo maana ametii kiu yake ya kuheshimika na kukubalika...........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha ruta umewaza nn? mm sifahamu kiu ya mwanamme kama n utii wa binti ,mbona kuna wanaume wanapelekeshwa na wanawake humu na bado wana wang'ang'ania , mm nadhani kiu yao n muonekano na mvuto wa mwanamke alivyo kama na quality gani na aki walk nae mitaan watu watamsifia una chombo ,na ilo la uchi sijui
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    unakuta mdada akikupa tu anakuwa anakuganda mpaka basi sijui ndio maana ya kufikiri kiu yetu ni uchi au ili mradi usimsumbue baadae mpaka sasa sijapata jibu..
     
  12. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akisha kuwa na utii tu na uchi atatoa.
    Wengi wanaachwa si kwa kukosa uchi ila utii.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    PetCash wanatakiwa hiyo siri waikumbatie na mizozano isiyo ya lazima itafifia................na kwisha kabisa.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kyaiyembe..............uko kwenye mstari kabisa kuwa kama ingelikuwa ni uchi tu mbonakuachika kuko palepale?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ndetichia hapo ndipo huwa wanabwaga manyanga kwani kwa vile ulimkazania anafikir kesha maliza dili kumbe ndiyo hata hakujakucha bado usiku wa manane............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    "Zidumu fikra za mwenyekiti"
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wanamme wako tofauti sana na wanawake

    Mwanamme anatizama mwili, physical things, tayari anamvua na nguo hapo hapo wakati wanasalimiana
    Tayari anawaza kugema asali. Ndo maana utaona sifa anazotoa mwanamme ni napenda macho yako, lips, shape n.k

    Mwanamke anamtizama mwanamme kwa undani (inside things-sijui ni sahihi nikisema tabia/vijisifa)
    Ndio maana comment za wanawake utakuwa 'wewe ni gentleman' n.k
    Ni mara chache mnakutana mara ya kwanza mwanamke anakuambia uko handsome.

    Mwanamme anataka VVVVVV
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    RUTA: Huu ujumbe wa Kiu ya kidume ni utii wa binti na siyo uchi! :whoo: nimemtumia kademu kangu kamoja maana yeye kamezoea kunichuna kwakua kinanipaga NDUDE yake na mimi nimeshamtumia huu ujumbe nakisubiri nione atanijibu nini halafu nitakuambia!
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wahida..........kama huyo mdada hamtii huyo kidume mwishowe wa yote atamwacha tu. Uzuri wa mwanamke unamaana kama yupo tayari kumsikiliza bwana wake kama hamsikilizi lazima siku ya siku atamwagwa tu naye atajiangalia kiooni na atajiuliza maswali mengi wengi hukimbilia ya kuwa wamerogwa kumbe wamejiroga wenyewe na viburi vyao.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ?????????????????????????????????????????????????
     
Loading...