Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiu ya mwanamke ni nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Mar 11, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    What women want


    Kiu ya mwanamke ni nini walakini?

    1) Kupendwa?

    2) kuheshimiwa?

    3) kuzabuliwa kama ishara ya kupendwa? Some women want to be abused.......they aver............

    4) Kufanywa na ampendaye?

    5) Pesa na mali tu?

    6) Kujitegemea kwa khali na mali.............

    7) Kujifahamu kupitia kujamiaana.......discovering life through sex..................

    8) Apolitical orgasms...................for whatever they mean and allude............

    Kiu yake waifahamu........kumbuka ukitaka kumvua samaki si yabidi ujue kiu yake nini.....................kama ni chambo basi mtaka cha mvunguni sharti ainame.........kwa kumvuta kwa chambo.........na kwa mwanamke kiu yako ni nini? Ili uvuliwe kutoka kwenye dimbwi la upweke............
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kuna kiu ya maji, ya soda, ya chai, ya mtindi, ya bia na hata ya gongo! Kila mwanamke ni unique na kutegemeana na malezi na makuzi amejengewa kiu za aina fulani tu! Risk analysis inahusika kwa kila new project baba!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    soma hapa kwa ufafanuzi wa ziada.............What women want
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Tupe Risk analysis yako kwenye hili......
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe usijisumbue sana kila mwanamke ataishia kwa mme wake/bf wake...na kila mwanaume atajua kipi mke wake/gf wake anakipenda.

    Ukitazama sana katika point zako hapo juu, nadhani number 2 and 4 ndo wengi wanazipenda :cool2:
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    There is no a better answer than this, good and right thinking.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kabla hawajafikia kule.........ni vitu gani viliwavutia.............utashangaa kuona namba 5 na 6.................ndiyo msukumo unakotokea na wala siyo namba 2 na 4 kama ulivyobaini......
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    could be right....................bu we still need that risk analysis first.....................always, not usually, the devil is in detail............
     
  9. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Inategemea na mwanamke, utashi na kabila. Wa kina mura bila kuwapga wanajua huwapendi
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo kupendwa ndiyo kiu ya mwanamke?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kiu zao huzijua wao wenyewe maana hapa tutaishia kuguess tu lakini hakutakuwa na jibu sahihi ni nini wanahitaji kujisatisfy labda wakija wao wenyewe watatoa majibu japokuwa yatakuwa kwa upande wao zaidi...
     
  12. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...mwanamke wa kileo hana defn moja.... too complicated...

    ...hatujui wanataka nini...
    ...na wao wenyewe hawajui wanataka nini...
     
  13. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ....hyo namba 4 mbona inachakachuliwa sana cku izi.....
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    u
    napomfukuzia lazima utakuwa unabashiri anachohitaji ili muelewane.............hicho ni kipi kwa sababu huwezi kuwa unakwenda mkichwamkichwa...............
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    w
    kwa hiyo sote ni vipofu inapokuja kucheza kwenye uwanja wa mahaba?
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kivipi huchakachuliwa wakati anapokupa mpo wawili tu tena mmejificha hamtaki wengine wawaone mkila maraha yenu?
     
  17. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....exactly....
    ...ila upofu huu....unaweza punguzwa na wao wenyewe kwa kuwa wazi....
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    wasipokuwa wazi itabidi ufanye ile risk analysis ambayo hadi sasa tunaisubiria kutoka kwa Mugglin..........
     
  19. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    the female psyche is too complicated to define with any reasonable certainty...
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    But a man's brain is designed to do just that.......................deciphering a woman's psyche no matter how confusing it turns out to be.............
     
Loading...