Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituo cha kuuzia mafuta - victoria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bond James, Nov 21, 2011.

  1. Bond James

    Bond James Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani Wana JF, naomba muuongozo. Kuna kituo cha kuuzia Mafuta pale Victoria (Ali Hassan mwinyi Road) hiki kituo
    kinauza mafuta yaan Petrol and Diesel. Lakini siku ya Jumapili kituo hicho kina fungwa na kuwa sehemu ya maubiri,

    Hivi kweli sheria na utaratibu wa biashara una ruhusu maubiri kufanyika katika sehemu ambayo ina hatari namna hiyo?

    Kumbuka kuwa hiyo sehemu ina weza kutokea milipuko ya moto na pia eneo hilo ni sehemu ya kufanyia service and maintenance
    ya magari.

    Naomba muongozo
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Sheria hairuhusu kituo cha mafuta kua karibu na makazi ya watu,
    Sasa kwa case ya pale, labda wanaweza kujitetea kua wanapita tu, hawajaweka makazi ya kudumu!!!
    Otherwise ni vituo vingi tu viko mitaani kwenye makazi ya watu kinyume na utaratibu kama kile cha karibu na soko la Mwananyamala au pale komkoma karibu na MK Bar
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nchi ambayo sheria zipo vitabuni.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nchi ambayo shbria zipo vitabuni.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa nimekosa cha kuchangia! Nalog OUT
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mbona asilimia 90 ya vituo vya mafuta vina misikiti? Au huko watu wanaabudu kiumbe!
     
  8. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuweka kanisa na Kituo cha mafuta sehemu moja ni hatari. Ila serikali yetu hai-enforce utawala wa sheria.

    Also kwenye fuel station nyingi ambazo wamiliki wake ni waislamu zinakuwa na sehemu ya kuswalia ambayo mtu yeyote anaweza kupark na kuswali, sema huwa hazina uwezo wa kuchukua watu wengi kwa wakati mmoja kama ilivyo pale victoria.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ile misikiti ni midogo kwa ajili ya wafanyakazi wa petrol station......... Of-course wanakuwa wa dini hiyohiyo.

    Hili la pale Victoria ni kwamba, kuna kanisa.......inawezekana halijasajiliwa au hawajasema makao yao ni pale, lakini habari ndo hiyo.

    Usitegemee cha maana kwenye serikali legelege!!
     
  10. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho haambiwi tazama!.
    Watu wenye akili timamu ambao naamini wanayajuwa madhara ya petroli hawawezi kukusanya watu sehemu kama hiyo kwa ajili ya kisingizio cha ibada. Hata hiyo misikiti ndani ya vituo ni ubinafsi na kuonesha wanazo. Mbona misikiti ipo mingi tu mbali kidogo na vituo hivyo. Sheria zipo sote kwa ujumla wetu hatuzifuati au kuzitii. Wanaozisimamia ndio usiseme. Kitu kidogo wanavaa miwani za mbao.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Mkuu yule jamaa mwenye kituo cha victoria ni mkristo.na wakristo siku ya jumapili hawafanyi kazi.so pale ghorofani ambapo ndo kanisa lilipo ametoa kama sadaka kwa mch.Huruma Nkone. Lile kanisa linaitwa VICTORIA CHRISTIAN CENTRE ambalo linaongozwa na Mchungaji Huruma Nkone ambapo yule mwenye kituo cha mafuta ni muumin wake. Lile kanisa ni la kujiegesha kwa mda kwani kwa sasa kuna kanisa kubwa wanajenga kule KAWE. Nafikili likishakamilika watahamia. Mia
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hii nchi yetu sheria hazifanyi kazi.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    umesomeka, mia, Nalog off, kisha Ntalog inn
    respect.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unayoyasema yanawezaa kuwa kweli lakini pale tunatunza janga. watu wanaweza kuwa wanasali kwenye ghorofa lakini ukipta jumapili utaona kwua ile station yote inageuzwa kuwa parking lot. Nadhani kuna janga linasubiri kutokea pale. kama wanaandaa kanisa ni vema wakatafuta mahali salama kwa ajili ya kufanyia ibada kwa muda wakati wanasubiri kanisa lao likamilike
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hawa hawa, vituo vyao ndo sehemu ya kuchinjia mbuzi cum kondoo wa sadaka-wao hawali: sasa hapo ni ngoma droo. Muislam anachinja kwa kutoa kafara, mkristo anamwita Jesus alinde kituo chake. Nadahni sasa hoja ya msingi ni tujadiri what is wrong with biashara ya mafuta hapa Tanzania, dealers wake wengi ni waharifu waliokithiri, wamewaweka viongozi na serikali yote mfukoni ndo maana hawawezi kuchukuliwa hatua yoyote, na above all-wanafanya open superstition kutudhihirishia kuwa siyo biashara ya kawaida. kuanzia mwakani naanza kupambana na hawa devilish, naleta pikipiki za miguu mitatu zinazotumia umeme, baadae naleta magari kutoka kule kwa madiba, no doubt, ajari za magari ni devils made na si uzembe wa madereva kama wanavyosingizia. Ciao
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    wanaabudu 'Mwenyezi Mungu Mmoja' kwa siku mara 5, Yeye hakuzaa wala hakuzaliwa na hafanani na chochote ! Hasinzii wala hashikwi na njaa wala hafikwi na mauti. Analolitaka huliambia 'Kuwa! ........ na linakuwa'
     
  17. m

    mariavictima Senior Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "KUNYA ANYE KUKU, AKINYA BATA KAHARISHA". Kwa kuwa misikiti ni midogo basi ina haki ya kuvunja sheria. LOH !!!!
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hujalenga tu, bali umebomoa kabisa
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Kambi za Alqeida usijaze mafuta kwenye misikiti yenye petrol Station
     
  20. Pindima

    Pindima JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi nadhani mtoa mada hakua na nia ya kuleta udini hapa nyie mloanza kusema mbona vituo vingine vina miskiti hebu tizameni hizo akili zenu na mitazamo yenu kama inafikiria vizuri na nna wasi na mitihani mlofanya kama hamjapata zero!!SWALI JINGINE MWAJIBU VINGINE!! JICHUNGUZENI VIZURI!!!
     
Loading...