Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kituko kwenye harambee "Movement 4 Change"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruttashobolwa, Mar 24, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,817
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Dunia kweli ina mambo. Wakati changizo likiendelea ,alijitokeza jamaa mmoja aliye jitambulisha anatokea singida akasema " kwetu singida hakuna mbunge,tunaye kijana wa ccm ambaye ni mzinzi,tunawakaribisha sana jimboni kwetu.

    Natoa million 1 na laki 5 nitatoa kesho" jamaa alikuwa akiongea kwa hisia sana na kuonekana kukelwa na jambo hilo.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asubiri 2015 ndiyo aonyeshe hisia zake...kwa sasa inajulikana kabisa kwamba Singida majimbo yote yana wabunge.
     
  3. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Politics bana.Bila shaka aliwakwaza baadhi ya participants pale kwenye harambee maake definition ya UZINZI ni pana na hakujua kuwa it's a broader concept beyond Mbunge huyo aliyekuwa akimnanga.
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    That was bad anyway. Nadhani hata ukumbini humo kulikuwa na wazinzi, wastaarabu hatusemi hivyo. That was bad in law and fact!!!!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    muchemba mwigulu ni wa singida?,....nakonect dot za mbunge mzinzi huko singida
     
  6. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge mzinzi wa singida ni Mwigulu Nchemba...huyu jamaa ilifaa apigwe mawe mpaka afe kwa kosa la kuchukua mke wa mtu...huyu alifaa awe mbunge wa viti maalum kutoka jamii ya wazinzi...
     
  7. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mbunge atakuwa Mwigulu mchemba
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kumbe Iramba wanajua wapo na Mzinzi
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    it wasnt gud anyway. It irritated me despite the fact that i hate Mwigulu Nchemba
     
  10. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Watu kama hawa wasio na staha na kushindwa kutambua wako wapi na waseme nini na kwa wakati gani ndio wanaochafua hadhi ya chama na kuonekana ni cha "wahuni" "wahuni" hivi. Tujenge nidhamu badala ya kuchangia kubomoa nidhamu.(I stand to be corrected but not to compromise with such calibre)
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    That was too bad! Cuz CDM wenyewe most of their leaders wanafall kwenye hiyo category...tukianzia na S!
     
  12. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hivi inakuaje kama Mrs Mwingilu nae ni member wa jf. Duh si atakua anakumbuka uchungu 2
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yupo humu ndani atakuja sasa hivi yupo kwenye thread nyingine ana~justify kuwa yeye kweli ni MZINIFU ila Dr.Slaa anazini kila siku... Yaaaani hili Jamaa ni SHABABI KWEEEEELI.
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwenye wekundu hapo nadhani umepitiwa kidogo. ndani ya siku 30 wakuu wawili wa CCM wamepatwa na visanga vya ugoni kwenye nyumba za wageni.
    1.Adam malima alihonga document zote za wizara kwa changu dada.
    2. jana tu Mkuu wa wilaya ya Liwale kafia room na askari wamekuta viatu vya mwanamama pamoja na pakti ya viagra.
     
  15. R

    RUTARE Senior Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The guy perfect there must be some one to speak it out regardless it was a double-edged sword na yeyote aliyesikia hiyo statement anapaswa kujichunguza na kuacha tabia hizo bila kujali yuko chama gani hivi vyama vitabaki duniani mbinguni wanaenda watakatifu tu walioikimbia zinaa
     
  16. R

    RUTARE Senior Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think this is pending court so observe judiciary independence
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu mzinzifu kama Wil?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anamrejea MWIGULU NCHEMBA, yule mwizi wa wake za watu!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna wakukuzidi wewe. HIVI LILE BARUBARU LAKO LA UVCCM BADO UNAENDELEA NALO? Usiliache lina pesa za kampeni sasa!
     
  20. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    mnataka kuficha dhambi?? mzinzi hana jina jingine zaidi ya hilo msianze kuwapamba wazinzi au wezi kwa majina ya staha!! hata kama ukumbini kulikuwa na wazinzi watabakia kuwa wazinzi tu hakuna jina jingine la kuwaita, kama ukumbini walikuwepo wazinzi na wakajisikia vibaya hiyo ni hatua ya awali ya kujutia uzinzi wao hatua ya pili ni kutubu na mwisho kuazimia kuachana kabisa na uzinifu! Hata kwenye biblia takatifu wazinzi wametajwa kwa jina hilo na wameonywa regardless wanajisikia vibaya au vizuri hata amri ya sita ya mungu inasema usizini, halikutumia neno la staha zaidi ya hilo usianze kuhalalisha uzinzi kwa kulitafutia neno mbadala au kuogopa kulitaja!!
     
Loading...