Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitu gani haswa kilisababisha Mhadhiri Msaidizi wa UDSM Andrea Hange ajiue Sweden?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tusker Bariiiidi, Mar 21, 2012.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau wa JF nimebaki najiuliza sababu zilizomfanya Mhadhiri Msaidizi wa UDSM ajiue?
    Mhadhiri huyu ambaye ameanzia kwenye ngazi ya ualimu wa shule ya msingi,Sekondari hadi kuwa Mhadhiri Msaidizi pale Mlimani alikutwa amejinyonga kwenye chumba chake huko Sweden alipokuwa anafanya PhD.yake... Najua kuna wadau waliopo Sweden au Wahadhiri wenzake wanaweza kutupa maelezo zaidi kwani kuna Mdogo wangu alimfundisha shule ya sekondari miaka ya nyuma MAREHEMU ALIKUWA ROLE MODEL WAKE!
    Nawasilisha.
     
  2. s

    shukia Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuacha ujumbe wowote. Hivyo ni ngumu kujua sababu. Jamaa aliamua kutuachia maswali ambayo "marking scheme" yake aliondoka nayo. Poleni sana kwa wale wote tulioguswa na kifo chake.
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tutajua tu, wenzetu ktk forensic investigation hawana longolongo wala ubabaishaji.

    Cha msingi ndugu zake wakomae kuwa ufanyike uchunguzi wa nini kilichosababisha/kiini cha kifo cha mzazi/ndugu/jamaa yao. Wasiisubiri Serikali, kwasababu kama serikali ya Tz ina mkono basi watatafuta namna ya kuziba ukweli usijulikani. Cha muhimu nafikiri ni kufanya mawasiliano na ubalozi wa Sweden nchini.
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda swali la muhimu alifariki lini akiwa katika mji gani?
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    uh,kuna mtu kashajiua?hawa wanfunzi their friend of mine na sijawahi kusikia tatizo,kwanini yeye ajiue?
    Aisee wabongo tuache kuwatwika mzigo raia wengine,this can bring us nowhere
    fight strive for your life
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Imetokea lini?
     
  7. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amehojiwa mhadhiri mmoja main campus akadai amekufa kifo cha kawaida kama binadamu wengine! zipo tetesi kuwa (believe or not) kuwa msongo wa mawazo ndo umemuondosha baada ya defence ya PHD yake kuwa ngumu. Hizi shule nazo zina mambo yake. Mtu anakuwa na expectation za juu kisha mwisho wa siku mambo yanagoma, Mungu na ailaze roho yake mahali pema peponi kwani yeye ametangulia na sisi tutafuata.
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hizi shule haishangazi kwani PhD ni mateso jamani mungu amsamehe na poleni wafiwa ila inasikitisha sana kama ni kweli ingelikuwa vizuri tukapata taarifa kamili ni nani na ametokea idara gani pale UDSM ili kama tuna chochote tuwapelekeee ndugu na jamaa
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bwana ametoa, bwana ametwaaa....!
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Ukisikia mtu ana PH.D ya ukweli ujue amepata mateso makubwa mpaka amefika hapo; sio hawa wenzetu wanapata udokta wa kulipana fadhila!! It is possible kuwa pengine alikuwa depressed baada ya kushindwa kudefend thesis yake na akaamua kusepa!!
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu,
    Huyu marehemu ni mwenyeji wa wapi? Just curious!
     
  12. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa UDSM, SUA na MUHAS mhadhiri akifeli masomo ya kiwango chochote (Masters au PhD) kibarua kinaota nyasi!
     
  13. W

    Wenger JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Mzumbe wanaokoteza tuu wahadhiri hata wenye PHD za kwenye mtandao
     
  14. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sheria zipi!?
     
  15. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source please!
     
  16. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Aisee kusoma PhD ukiwa mzee wa miaka 33 na kwenda mbele ni mateso kweli kweli. Katika kipindi hicho familia inakuwa na umuhimu mkubwa sana kwenye maisha yako, na huku kila leo spidi ya teknolojia inakwenda kwa kasi katika kila fani ya elimu.

    Kwa akina mama challenge ndiyo inaongezeka zaidi. Pengine familia imebakia nyumbani na baba mwenye nyumba ni kicheche basi balaa tupu.

    Namfahamu mdada mmoja baada ya miaka mitano alishindwa PhD, amerudi nyumbani nyumba ndogo imeshamiri, basi amechanganyikiwa kabisa.
     
  17. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 610
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 80
    Acha uongo wewe. problem iliyowakuta wahadhiri wa mzumbe ni kusoma chuo ambacho hakikorecognized by tcu, na wengi wao wamesharudia kusoma phd wanakaribia kumaliza na wengine wameshamaliza. ni tatizo ambalo linaweza kumkuta mtu yoyote yule, kwahiyo usigeneralize kuwa wahadhiri wote wa mzumbe wapepata phd za kwenye mtandao
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwenyeji wa Singida Kaka...

     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alikuwa Mhadhiri wa Physical Studies kama alivyokuwa Super Coach Mziray!
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    02/03/2012 na amezikwa juzi 19/03/2012 jumanne Goba Dar es Salaam
     
Loading...