Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitivo cha sheria UDSM aibu kwenu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Alexism, Oct 21, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kitivo cha sheria UDSM wameadhimisha miaka 50 lakini ni aibu tupu.Leo kupitia TBC 1 kipindi cha This week in Perspective kinachoendeshwa na Adam Sembaye.
    Kilichonishangaza kuwa panels ambaye amewawakilisha wanafunzi ni Mganda(ugandan) Peter Kamya duh!Sasa nimejiuliza amekosekana mwanafunzi wakitanzania kuja hapo na kuongelea mada hiyo.WATANZANIA TUNAJIAIBISHA WENYEWE tutakuja hata kuwaita waje watuongoze.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    na ndio tunakjoelekea................si hajabu.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wanataka kujengewa hosteli.
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mkuu huu ni utumwa mwingine na ujinga wa hali ya juu sanaa shame on us.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    msisahau wapo watanzaniani ni heads of faculties huko Rwanda,Botswana,Sychells nk sioni ubaya kwa hili
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu watanzania wameogopa kwenda coz BBC aka COM not reachable lol kingeleza wito wazeee
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo unataka kutuambia mtanzania ambaye anasoma Botswana anaweza kuwawakirisha Wabotswana kwenye media kuongelea uhuru wa Botswana?Ebu vaa uzalendo na ustaarabu katika hili.Mimi siyo mbaguzi lakini kuna wakati unafanya positive dicrimination mfano kama katika tukio hili la kihistoria.Alafu mimi angalau nimekaa na waganda ambao hawawezi kukubali kama wewe siyo raia ukaongelea mambo ya nchi yao.
    Mkaribishe mgeni mpaka kitandani na uvunguni.AIBU FOL UDSM.
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hawana Aibu si Wanakitivo wao pia walisaini mikataba upande ya wawekezaji kama vile Dowans hawakusoma sheria walifuata utamu wa pesa

    Wagonjwa toka kuondoka kwa Wakongwe kama Issa Shivji, Mgongo Fimbo Sheria ni kama kapu
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Magamba wameweka watu wao UDSM,staff wengi wao wa UDSM wanatumia masaburi kufikiri
     
  10. s

    sixmund6 Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda hao wanafunzi wote wa sheria walitokea PCM
     
  11. L

    Luluka JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie ndo mnatumia masaburi kuongea msichokijua.kwa taarifa zenu ni kwamba kitivo cha sheria kinachukua wanafunzi wenye ufaulu wa juu tu kwenye matokeo ya form six.na kwasasa kuna watu wapo nondo kwenye kingereza kuliko mnavyodhani.peter kaenda kama mwanafunzi na kiongozi wa wanafunzi na sio kama mganda!acheni ubaguzi usio na maana! Aligombea uongozi na akachaguliwa kutokana na sera zake na sio uraia wake!kama huna cha kuchangia ni afadhali ubaki kimya.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kingeleza kigumu
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kilichokuwa kinaongelewa ni uhuru wa TZ au miaka 50 ya kitivo cha sheria?naomba nijuze mkuuu mimi sijakiona hiki kipindi.
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ndo tatizo la kuwa mzuri kukalili na kutapika mwalimu aliyofundisha(memorize). Uwezi kutuambia kuwa huyu Mganda anajua matatizo ya kisheria yaliyo kwenye nchi hii ya Tanzania kuliko mwanafunzi wakitanzania.Huyo anapajua Omurushaka,Nzega,Namutumbo,Ipogolo,Itahwa,Kabale kuwa hawana mahakim.
    Does he know the Legal Culture of Tanzania,anaijua bodi ya mikopo ilivyoundwa kisheria etc
    Nyie ndo walewale ukizaa mtoto handcapped unatupa au unamfungia chumbani kusudi wageni wasimuone.
    Ukisema FOL wanachukuwa walifauru vizuri unamanisha nini?FLO UDSM AIBU KWENU NA KWA TAIFA.
     
  15. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    the golden jubilee 50 of the faculty of law udsm mkuu.
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyie mliosoma vyuo vya kata mna matatizo sana.kuna watu wako marekani wanafahamu system ya sheria ya tanzania kuliko A.G wetu
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hivi university inamaanisha nini?
     
  18. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ina maana wewe umesoma chuo ambacho kinaongoza kuwa na tayila wa kufa mtu.Kwani UDSM kuna kipi cha ajabu.Kuna mwanasheria yeyote hapo UDSM ambaye ametunga sheria kama siyo kutungwa na Bunge ambalo linawatu wengi ambao hawakuwai soma sheria just form 4 to form and 6.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kilichokuwa kinazungumzwa ni miaka ya kitivo au uhuru wa tanganyika?
    kama ni kitivo cha sheria na jubilee yake
    anybody can represent so long anajua historia ya kitivo cha sheria
    yawezekana ni kiongozi wa UDLS ana haki hiyo sijui unachopinga ni nn
    Mm niko nchi za watu huku na nimeshahudhuria matamasha na mikutano kuwakilisha kitivo na chuo ninachosoma sasa mm ni mzawa???
    nimesomahapo UDSM kitivo cha sheria nakielewa vema ndugu
    acha ubaguzi wa kijinga usiokuwa wa kisomi

     
  20. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kunifahamisha
     
Loading...