Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiti cha umeme

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Jul 6, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwanamke mmoja alikuwa wa ki-leo sana kiasi kwamba sehemu kubwa ya pato lake na mume wake liliishia katika kubadilisha samani na vyombo vya matumizi ya nyumbani na kuweka vya umeme: jiko, sufuria, jokofu, radio, fagio...vyote vya umeme. Mume akawa anajitahidi kukidhi matakwa ya mke wake mpaka wakamaliza mahitaj yote. Mume akafikiri "sasa nitapumua", lakini wapi. Siku moja mke akadai:
    "Mume wangu, leo nikirejea kazini nitapita madukani ninunue kiti cha umeme"
    Mume wala hakujibu, alipotoka kuenda kazini hakurejea nyumbani hadi leo.
     
  2. pirate

    pirate Senior Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hahahahahaha....! You make ma'day, thanx
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Dah!!!
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebo! Kwa nini jamaa asikate rufaa?
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hehehehee kifo kilikuwa kinanukia wazi wazi!!
     
  6. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda ilikuwa baridi sana
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    teh teh,sabasaba njema.
     
Loading...