Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitendawili???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Boflo, Oct 13, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2010 ulipoanza, JK aliwaita mabalozi wote wa nje Ikulu na akawapiga
    mkwala mkali sana, kuwa serekali yake haitasita kuchukua hatua kwa
    nchi yoyote na hata kama ni mfadhili, endapo itataka kujishughulisha na maswala ya uchaguzi wa October 31.
    Nini lengo kuu la huu mkwala???
     
Loading...