Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitambi au kutofanya colon cleansing for men ni hatari kubwa kwa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jay One, Nov 28, 2010.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Wapendwa, wengi wetu wataalamu wa tendo la ndoa humu, leo tuangalie sisi wanaume
    tufanye nini ili kuwa na furaha na mashuti ya nguvu, ukiachilia mbali balace diet, mazoezi,
    na some wanaume as we said early hasa warefu & not fat, wamejaliwa kuwa na uume wa
    size nzuri.
    ww kama ni mwanaume wether umejaliwa uume au uko fit in sex, lazima ufanye haya
    kuwa more sexy & can increase u r urefu na upana, more sex drive etc
    1. Kitambi, hii ni hatari sana, kumbuka mishipa ya damu ndiyo inayo safirisha damu
    na kusimamisha uume, sasa wengi wenye kitambi mafuta/fats zinapunguza msukumo
    wa damu, unakuta uume umerudi ndani, pia mwanaume anachoka haraka, kwani
    moyo unapata taabu sana kupump damu, mishipa imekuwa narrow, oxygen/CO2 exchange
    is like a war in ur body during sex, hata sometimes uume unasimaa unapoint down to
    gravity, like dysfunction hivi, ondoeni kitambi plse, mm uume wangu ukisimama lazima
    uende against Gravity na umetoka forward kama vita, hadi natetemeka, bukta inapata shida,
    tayari kwa kumtafuna na kumla mwana nke, mwana ume shughuli bwana.

    2. Men must do colon cleansing at least mara moja for 2 months, watu wengi hawajui hii
    colon ikiachwa inaficha accumulations za uchafu kibao, ndio maana tunahimizwa kula
    sana roughages( mbogamboga) na cereals kwa wingi, ila still hazitoshelezi,
    so jaribu kutumia kuosha tumbo lako kwa kutumia dawa za kuharisha, kuosha tumbo na colon, utakuwa hai mno, magonjwa meeeeeengi utaepuka, mishipa/ mirija ya damu kuelekea uumeni itaosheka, damu itapita fresh, na uchafu ktk colon is a big causative agent of constipation, na mwenye constipation, ni hatari, maana itafikiwa wakati damu ita absorb sumu kwani faeces/ kinyesi ni kama kina kwama tumboni, utakuwa unaishiwa nguvu mara kwa mara, colon cleansing hapa TZ unaweza kutumia mitishamba
    mbalix2 kuosha tumbo, colon ikiwa chafu ni sawa kabisa na oil chafu ktk gari,then kula balance diet, mazoezi ya wastani, na hutasikia eti unatafuta dawa ya kuongeza nguvu za kiume, ambayo ni jibu la muda mfupi, na haujatatua matatizo. Mzizi mkavu hapa JF alijitahidi kuelezea juujuu kuhusu constipation, mm nimeamua kwenda deep
    nakwambia
    ukilala na mpenzi wako ukimaliza tu, utaona kalegea, akishtuka utasikia ww ni mwanaume, i luv u kutoka moyoni, Kazi kwenu wanaume
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    afadhali uwaambie bana....kitambi ni nomaaaa
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hiyo Colon cleansing kwangu itakuwa tatizo kuuubwa...
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kwa nini....hupendi usafi wa ndani weye?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu umeongea point nzuri lakini hukuzipanga kwenye mtitiriko wa mtu kuweza kuufuata, hata hivyo, ukisoma sana unapata neno
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Jitahidi sana kutumia dawa ya kuosha tumbo/ za kuharisha utaona dunia mpya kwako
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia, asante.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kwani Katavi wewe una kitambi?
     
  9. c

    chilamjanye Senior Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo dawa ya kuosha tumbo inaitwa je jamani?
     
  10. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    2010 Top Rated Colon Cleanse Products


    Colon cleansing is becoming an increasingly popular method for people to lose excess weight, get relief from digestive problems, and improve colon health. Because of the obvious benefits that colon cleansing provides, many companies have started producing low-quality colon cleansers that just simply don't work. In fact, 85% of colon cleanse products are just a complete waste of money.
    Despite the dozens of low quality products that fail to deliver on promises, there's still a small handful of colon cleansers that deliver results. And at ColonCleanseAdvice.com, we help you make an educated decision by providing you with honest reviews, ratings, and comparisons on the best colon cleansers on the market.
    Who Needs A Colon Cleanser?
    Some medical professionals suggest that everyone should be cleansing their bodies at least once per year. In our day and age, the processed foods we eat begin to make our bodies feel slugish, weighed down, and not functioning properly. Here is some of the common symptoms of an unhealthy colon:
    • Excess Weight Gain
    • Fatigue and Lack of Energy
    • Feeling Weighed Down After Meals
    • Constipation and Bloating
    • Gas and Intestinal Discomfort
    • Poor Digestion
    Which Colon Cleansers Work Best?

    Our team of experts have spent the last 24 months reviewing dozens of different colon cleansing products to see which ones lived up to the hype. Since user results is the best way to judge a product, we analyzed a large number of user submitted feedback and online reviews to determine which colon cleansers lived up to expectations.
    In addition to user results, our experts have analyzed each colon cleanse on a variety of key factors including quality of ingredients, potential side effects, and price. Below we have provided a side-by-side comparison of the top 10 most popular colon cleanses, and a more in-depth review on the top 3 products that scored the highest.

    Top 10 Colon Cleanse Products


    RankProduct NameUser RatingPriceReviewsMore Info
    1Colothin[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Just S&HRead Review[​IMG]2Bowtrol[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG];$39.95Read Review[​IMG]3Blessed Herbs[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$89.50Read Review[​IMG]4Dr. Natura Colonix[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$88.00Read Review[​IMG]5Dr Floras[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$157.00Read Review[​IMG]6Oxy Powder[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$44.95Read Review[​IMG]7Evercleanse[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$39.95Read Review[​IMG]8Dual Action Cleanse[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$59.90Read Review[​IMG]9Puranol[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]$30.00Read Review[​IMG]
     
  11. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hebu tujulishe Hizo colon Cleanser za kienyeji ni zipi hizo, Je zinapatikana kwenye mazingira yetu hasa ya mjini? Na je Unatumiaje na kwa muda gani? Briefly explanation pleaz!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    safi sana natamani kila mwanaume angeyajua haya.
    :A S crown-1:
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safi Mr president post yako nzuri nadhani wataifanyia kazi ...
    Hivi Nyama Choma ba beer kwa wingi zinaletea kitambi eeh?
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamani wakuu,

    Kwa taarifa yenu 'colon cleansing' ni ya wote...mume na mke...mwenzenu hapa memsap nd'o kanijulisha hii kitu maana yeye alikua anafanya hata kabla hatujawa tugeza. Hapa mimi bado naona mmmhhh!!!...afadhali nikae njaa pasiwe na kitu humo mwenye colon....ama mnaonaje?....Hii nd'o ile "ama zangu, ama zako!"....:bump:
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    humu inaelekea kuna wahanga wengi sana wa hilo tatizo la kitambi kwa hiyo maelezo ya kina yanahitajika zaidi
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Nov 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    TUWACHENI NA VITAMBI VYETU...Khaaaaaaa!!!!!!...vinazuia malaria eti...banaeee!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahaha, you r funny, so ur peno goes perpendicular to the gravity? hahaha good one...someone told me his goes 15 degree with the vertical (body axis)!!. I agree 'mwanaume shughuri mkuu'
     
  18. F

    Ferds JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    jamni kitambi noma bwana asikwambie mtu, ila hata wanawake hasas Arusha na Moshi wanavitambi balaa cjui nao wanaathirika katika gemeu hebu tuelezeni kidogo hapa
     
  19. lukenza

    lukenza Senior Member

    #19
    Nov 29, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dawa ya colony cleasing
    Nenda kwenye Duka lolote hapa Bongo ulizia
    Bisacodily tablet
    Dose yake ni 2 mara moja hasa wakati wa usiku .Inapendekezwa usiku kwa sababu unaweza kuharisha kwa muda fulani kwa sababu usiku unakuwa home umetulia kunakuwa hakuna interruption ya activity zingine siyo kama ungekuwa umeumia mchana wakati huo unatakiwa upande daladala uende KKoo
     
  20. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kuna mti unaitwa mfurufuru, majani yake ukitengeneza juice yake ni colon cleanser tosha, utaharisha kila kitu, kufunga kuharisha kule kwetu twanywa mbege au uji, waweza kunywa mtindi pia then unafunga kuhara.
     
Loading...