Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha "One by One"

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bazobonankira, Jun 23, 2009.

  1. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #1
    Jun 23, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazww wa kazi,

    Kuna kitabu nilipata kukisoma miaka tele hapo nyuma, kikiandikwa na Mkenya mmoja mtundu sana ambaye kwa bahati mbaya siwezi kukumbuka jina.

    Kitabu hicho kinaitwa One By One, basically kinazungumzia binti ambaye alilaanika kwa vitendo vya ngono na hata kuogopwa katika jamii aliyokuwapo. Ilifika hata wakati akawa anaogopwa na watu kwa kuamini kuwa kukutana naye ni mkosi.

    Mtindo wa uandishi ulikuwa wa kishairi zaidi.

    Tafadhali sana kama kuna mwenye kumbukumbu na taarifa muhimu juu ya mwandishi na kitabu hicho kwa ujumla tusaidiane. Pia ikiwa kuna anyeweza kuweka nakala humu, abarikiwe sana.

    Wasalaam!!

    Bazooo
     
  2. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sitaki kuamini hata kidogo kuwa hakuna aliyewahi kusoma au kusikia juu ya kitabu hiki.

    Msaada jamani!! Lol..
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Tupo. Huyo ni David Maillu ambaye pia alitunga 'After 4.30', 'Unfit for Human Consuption', 'My Dear Bottle' 'One by One' na vingine vingi ambavyo nimevisahau kidogo. Hivyo nilivyotaja hapo vilipigwa marufuku na serikali ya Tanzania kwenye miaka ya 70 kutokana na sexual content zake! Kuhusu namna ya kukipata natumaini wengine watajazia.
     
  4. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Yes, ni David Maillu, Hata mimi navitafuta sana hivyo vitabu, naungana na Mkuu Bazobonankira, mwenye kujua jinsi ya kuvipata atoe msaada pls!
     
  5. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #5
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babadeci, nimekukubali mkuu. Wallah sikuweza kumbuka kabisa jina la mwandishi wa kitabu hiki. Thanks a lot babake.

    Pia by now nimeweza kupata site yake David Gian Maillu - Home .

    Sote sasa tunaweza pitia na kufahamu mengi zaidi juu yake na kazi zake.

    Sasa naingia porini kusaka nyoka, I hope in few days nitaweza kupata nakala ya kitabu hiki kutoka kwa wadau fulani fulani hapa town.

    Punde ntakapokipata, ntajaribu kushea na wadau wote baadhi ya interesting pages from the book.

    Wasalaam!!
     
  6. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #6
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pengine, huenda kuna mtu/watu ambao wangependa kumuandikia na hata kumpigia simu na kuuliza juu ya machapisho pamoja ja vitambu mbalimbali vilivyopata kuleta msisimko wa kipekee! kazi kwenu!!

    P O Box 20019-00200
    City Square
    Nairobi, Kenya (EA)

    Tel 254 20 2437864
    Cel 254 729 505203

    E maillu@davidgmaillu.com
     
  7. B

    Boma Senior Member

    #7
    Jul 4, 2009
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i salute you for this. I read maillu's books while at ilboru high school, fom six
     
  8. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 813
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Vitabu hivyo vilikuwa moto kweli,nakumbuka "son of women" sikumbuki vizuri kama nacho aliandika pia nakumbuka Kiunyu.
     
Loading...