Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kisa cha Ukweli cha Binti Mcharuko....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chipolopolo, Feb 27, 2012.

  1. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo stand isiyo rasmi ya basi.Ni kijijini. Natoka Tanganyika kuelekea Tanzania.Punde anasogea binti mdogo, kati ya umri wa darasa la saba na kidato cha kwanza. Nikiwa kijijini, sikujali kukata ndevu. Zimekuwa.Binti ananisalimia: "Habari za leo kaka?" Nilishangaa kidogo. Kaka yake mimi?Niliwaza moyoni. Nilimjibu, nzuri. Punde basi linafika.Tunapanda.

    Watu wamejaa pomoni katika kibarabara cha siti za gari. Ninapata siti nina kaa. Yule binti mdogo hana siti. Anapambana kupata upenyo japo wa kusimama. Basi linaendelea na safari. Kondakta anapita kukagua tikiti. Anawapanga watu wajibane ili aweze kupakia abiria wengine.Kondakta ni mrembo. Kama chotara flani hivi. Ni mkali. Hajali wanaume au wanawake. Yeye kazi ni kazi. Wanaume wengi eneo hili hawajazoea mambo haya ya amri toka kwa wanawake. Wanafoka kila akitoa amri.

    Amefika kwa binti mdogo anaelekezwa kurudi nyuma. Anatii. Hata hivyo anakutana na kadhia.Amemkanyaga mzee mzima. Mzee anafoka. "Binti huna adabu eti?Kwanini umenikanyaga wewe mtoto?" Ni hapo kisa kilipoanzia. Binti akacharuka. "Kwanini unaniita mtoto?" Mzee anamjibu, "kwa umri wako hufai hata kuwa mwanangu. Wewe ni mjukuu." Binti aliponyokwa na maneno makali yasiyo na tafsida kabisa. "Ukubwa wako nini? Ukubwa huko huko kwa wanao.

    Unaniita mtoto mimi? Kama mimi mtoto, tushuke tukifika. Uchukue chumba guest. Nikakuonyeshe kazi.Na ninakwambia utalia kama mtoto kwa kazi nitakayokuonyesha ndipo utakapojua mimi si mtoto!" Watu karibu wote kwenye basi walipigwa na butwaa.

    Hawaamini wanachokisikia. Mzee wa busara. Alijisikia aibu kupindukia. Alisema maneno machache huku akiwa mwenye mawazo tele. "Huu ni mkosi." Alimua kushuka kituo kinachofuata, japo kuwa hata nusu ya safari alikuwa hajafika. Vituko vya binti mcharuko havikuishia hapo. Ila mimi ninaishia hapa kwa leo! Moral of the story: Kuwa mwangalifu unapoongea na usiowajua. Wanaweza kukuharibia siku yako hivi hivi--kama huyo binti at her pretty foolish age!
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    heheheh disign kama huyu mzee ndo ulikuwa wewe hivi maaana wote mlikosa siti kwenye basi.pole sana kwa mkasa
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yule babu kakosea angenda tu kumshindilia nao.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah.....humu kuna watunzi wengi!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tabia hizo ni function ya maeneo mliyokuwa!
    Kuna maeneo ya nchi hii ambako kitu cha aina hiyo hakiwezi fanyika hadharani namna hiyo!
    Abiria wote watamgeuka binti na anaweza kushushwa yeye kwenye gari!...!
    Huko ni Pwani fulani bila shaka, bara kwetu ukinyanyua mdomo kumjibu mzee masuala ya hivo unajuta dakika!
     
  6. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahah! King'amuzi. Sio mimi mkuu. Mimi nilkuwa na siti. Nilikata mapema mkuu.hahaha
     
  7. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pengine aliogopa kulizwa.Si katishiwa nyau?Mzee akaogopa!
     
  8. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @Kipipi: Ni cha ukweli hiki!hahaha
     
  9. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @Pakajimmy. Umenchekesha mkuu. Kisa kilichoendelea mbele, kinafanana na ushauri wako!haha
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha kufanya,w endelea na stori,baada ya mzee kushuka nn kilifuata
     
  11. f

    fadinyo Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    teh....
     
  12. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @Gendaeka.Nimecheka ndugu yangu. Ushauri mzuri huo, ngoja tuone!hahaha
     
  13. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Vizee vingine navyo vikome.......si ajabu aliwahi kukutana nacho kikagoma kupokea salamu eti 'kitazeeshwa' (lol hapo kinajiona kijana bado), alafu kwenye basi ndo kinamwita binti wa watu 'mtoto'!!! Lol
     
  15. ERICK JUSTINE

    ERICK JUSTINE Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki ndicho kizazi cha leo wengine wanakiita kizazi cha bongo fleva.watoto hawana tena adabu.tatizo wazaazi nao mambo yao si mazuri kwa watoto wanaowalea
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Angalau nimecheka!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    duh, huyo mzee kazubaa
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhh haya.
     
  19. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    @ Kipipi: unawezakuwa sahihi. ila kwa ushahidi wa mazingira, nkama hawafahamiani! anaogopa kuzeeshwa au vp?hahaha
     
  20. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko sahihi mkuu....
     
Loading...