Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipya kinyemi..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Mar 1, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,941
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ktk harakati za maisha ya mjini, wengi wetu tunaanzia (pengine kuishia) maisha ya kupanga. Na ktk lyf stail hii, kuhama mtaa mmoja kwenda mwingine ni jambo la kawaida(coz wenye haus wengne ni wakorofi). Juzi kati kuna dada mrembo kahamia mtaani kwetu, urembo wake umekua tishio kwa vijana wa rika tofauti kuanza kumshobokea na kumtaka kimapenzi. Kiukweli anajipenda na anavutia, anajua kujiremba, anajua kutega walio rijali. Kwa bahati njema imetokea kuzoeana nae na hata kupiga story(za kawaida), coz anapenda kuwa up to date. Jana akaja rafiki yangu kunitembelea, baada ya ziara nikampa kampani jamaa yangu kwenda kituoni apande gari kurudi kwao! Ghafla mbele yetu anatokeza yule mrembo. Alahaula! Tabasam na konfidensi ikampotea tofauti na nilivyomzoea. Tulivyopishana hakunisalimia kwa bashasha kama nilivyozoea. Who cares, nikaipotezea. Mbele ya safari jamaa yangu akaniuliza, unamfaham yule dada? Nikamjibu bila shaka. Akanitupia swali jingine, anakuja mara kwa mara huku mtaani kwenu? Nikamjibu, si mtembezi bali ni mkazi! (kukawa na kimya kifupi like a commercial break). Then jamaa akaniambia yule dem ni "kicheche" ile mbaya afadhali wa kona bar/ambiance inajulikana wanajiuza. Kwa taarifa alizonipa ni kwamba CV ikishachafuka mtaa flan, fasta anafunga virago na kuhamia mtaa wa mbali na anaingia na swaga za "kilokole" flan siku za mwanzo. Dah! Nilichoka ghafla, lakini jamaa aliniambia ameprove hilo jambo na ana uhakika. Nikaanza ku"recall" alivopoteza cofidens wakat tunapishana coz labda alijua mtama ushamwagwa kwenye kuku wengi.
    Kwa mtindo huu wengi si tutauziwa mbuzi kwenye gunia?

    Watch out wanaJF ambao bado mna***! Hata mtaani kwenu VIPYA VINYEMI VIPO.

    SI unit, nawasilisha!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,170
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 48
    wanamme ndo zao
    kuona kipyawanakimbia na familia kabisa.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ulishakula mzigo nn??
    mbona naona kama umeshtuka sana kupata habari kamili za huyo mrembo
    maana inaonekana ulibahatika mtaa mzima,kama kwel ni bahati au mautundu yako...ukazoeleka nahisi zaidi ya wengine...
    kama ulitafuna,kapime
    tehe..
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,941
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Mkuu ni mazoea tu! Sikutaka kuingia kwenye vita baridi na vijana..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 63
    Mkuu pole kwa kuula huo mzigo!!!
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,941
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    sijautafuna huo MFUGO wajameni naomba mnielewe
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ingawa kidonda
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 63
    r.i.p ......
     
  9. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Senior Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu SI unit kubali umemega hicho kimeo
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kawaambia alikuwa rafiki wa kawaida mbona mwamlazimishia R.I.P mtoto wa mwenzenu?
     

Share This Page