Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipofu msikitini

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, Jun 27, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    jamaa mmoja alijifanya kipofu ili kuwashawishi waumini wampe misaada.Alikua akitembelea misikiti ya vijiji vya mbali ili kukwepa watu wanaomjua.
    Bw.Ndutu aliweza kubaini janja ya kipofu.msikiti wa kwanza baada ya ibada kipofu akasima mbele waumini wakawa wanamchangia.Bw.Ndutu akaenda kwenye pesa akaweka 1000/ akaokota 5000/.Kipofu akaona chezo ila akauchuna.
    Msikiti wa pili.Bw.Ndutu akaweka 5000/ kisha akachukua noti ya 10,000/.Kipofu roho ikamuuma ila akala bati wasijekumshtukia.
    Msikiti wa tatu.kipofu aliposimama mbele kuomba msaada..baada ya noti kujaa..Bw.Ndutu akainuka kama kawa.
    Kipofu akashndwa kuvumili.akamwoneshea kidole 'E bana Ndutu enh leo sitaki mchango wako,nimekuvumilia sana,mara ya kwanza umechukua buku5,juzi buku10 tusiharibiane kazi bwna''!
    Waumini choka!
     
Loading...