Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipindi cha daladala ITV?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kipindupindu, Apr 3, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kipindi hiki kilikuwa kinarushwa na TBC,Kuna yeyote mwenye taarifa ya nini kinachoendelea ?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe umekiona station gani?
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilizoea kukiona TBC lakini leo naona tangazo lake ITV.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Labda wameungana!
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh!inavyoelekea wamehama kama ilivyokuwa comedy!
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ni kweli nimeona promo ya Dala Dala ikiruka ITV. Hii ina maana kipindi kile ni independent program sio mali ya TBC, hivyo ITV imewaruka dau TBC wakakinunua.
    Angalizo: Usije ukawa ndio mwanzo wa mwisho wa kipindi hicho kwa kufuatia uzoefu wa kile kipindi cha Kiti Moto ambacho kilianzia Chanel Ten, kikahamia ITV na huo ndio ukawa mwanzo wa mwisho wake!.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kipindi cha daladala ni idea ya jamaa fulani ambao waliiuza tbc na wamemaliza mkata wao wameingia mkataba na itv jana ndiyo tulikuwa tunafanya matayarisho ya kufanya branding ya hice.
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    riport inahusika mkubwa
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mkataba na TBC ulikuwa haulipi?au TBC walikua wanadictate nini cha kujadili kwenye kipindi hiki.mi naona yule jamaa anayehost daladala kama vile hakuwa comfortable/free kujadili mambo against gov/ccm.
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chafya!!!!! mh nimekaa sehemu yenye vumbi kidogo....nitaongea baadaye.
     
  11. S

    Slm Senior Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poa tunakusubiri.
     
Loading...