Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipima joto cha ITV leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jun 23, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ktk kipima joto cha ITV leo wanahiji "Baadhi ya watoza kodi kutoza zaidi ya kiwango kilichowekwa waadhibiwe kama mafisadi?" swali langu hapa kwani ni fisadi yupi hapa Tanzania alishawahi kuadhibiwa ili tuweze kufananisha hiyo adhabu kama inawafaa!
    Nawasilisha
     
  2. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwan kipimajoto application yake ni wapi??huwa wanafanyia kazi majibu.!tusichoshane
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipimajoto ni biashara, kila jibu wao wanaingiza fedha kiulaini.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona wanaishia kupiga hela tu
     
  5. M

    Msukule Mweusi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe shekh Salum wa mkoa wa dar umeenda kuripua mabomu hapo ITV
     
Loading...