Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kipara na tahiliso wapigwa chinii daruso.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by menyidyo, Jan 8, 2011.

  1. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    leo sasa hivi. wabunge wawapiga chini daruso na cabinet yake. pamoja na kujitoa rasmi Tahiliso. baada ya usrc kukaa!
     
  2. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kipara- matias aliyekuwa rais wa daruso. amewekwa pembeni baada ya wabunge kupiga kula za kutokuwa na imani nae. hilo limeambatana na kujitoa rasmi kwa daruso kama mwanachama wa tahiliso
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Tatizo nini?weka details.
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    wanafiki hawafai kuwa viongozi wa karne hii .Wawa fukuze wasaliti waakubwa hao tena walitia aibu sana wakati wa uchaguzi mkuu
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ...baada ya wabunge kupiga kura na sio kula pls! Nway, hongereni kwa hasira dhidi ya ma-puppet
     
  7. i

    ifolako Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipara ndiye yule aliyeuza sura wakati wa uchaguzi nini?!
     
  8. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yap. ndo huyo. mwanangu wengine 2natumia simu. nirahisi kufanya makosa ya kiandishi. hivyo yy na baraza lake lime2pwa kule. daruso board ndo wamechukua uongozi.
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Ni hatua nzuri sana!!ndivyo wasomi wanavyotakiwa kuwa!viongoz wanafiki hawatufai!
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    saga kamili ni jumatatu. ambapo ofisi ya daruso inabidi kukabidhiwa!
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safi!!
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aliye campus udsm saga wadau wanalichukuliaje muda huu?
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ? kuna jipya?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    vifisadi vidogo vinajadiliana
     
  15. L

    Long'ututi Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaani hapo kwa miaka ya karibuni hakujatokea mtu kama mtatiro Julius aliyeko cuf cku hz..Nakumbuka sana enzi hizo serikali haikufanya mambo ya yasiyohitajika then ikanyamaziwa,cku hz mambo yanaenda hovyo hovyo.
     
Loading...