Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipanya anatisha kwa ujumbe wake wa Cartoons...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee wa Rula, Jul 17, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    SAM_3902.JPG

    Huu ndiyo usanii tunaouhitaji.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nitalitafuta hili movie nimuone aliyeandika SCRIPT tu!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh naisubiri sana hiyo movie aise
    nahisi itakuwa kali sana
     
  4. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoa na mie nikae mkao wa kuicheki hii movie
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuu.. ngoja niweke order mapema!!!!! Nadhani event zake ni za India....!!
     
  6. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    dahhhh! hahahahahhahahahahahhahhahaahh1!11111!!1 mamaaaaa mabvu zangu.

    naomba kujua kiingilio sh ngapi waheshimiwa, siwez kosa hili movie. IYO KAMPUNI YA PRODUCTION HUWA NAIKUBALI SANA.

    Vipi na ile movie ya loliondo kikombe cha babu, kugushi signature ya liwalo na liwe
     
  7. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mr Rocky hivi wewe bado unaisubiri? Mbona movie ilishaanza muda mrefu tu na sasa nadhani iko episode ya 3? Shauri yako utakuja kushtuka wakati inaisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mwaJ aaahhh mi utamu wa movie bana niangalie episode zote sio niangalie moja then iishie nisubiri ya pili
    Ndo maana nasubiri episode zote ziiishe nianze kuiangalia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Soundtrack?
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaposubiri zikamilike zote utamu wa movie unaharibiwa na watu wanaopenda kusimuliasimulia kila wanapoona episode moja.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mwaJ ngoja niianze basi episode ya kwanza na ya pili na ya tatu nisubirie zitakazoendelea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Soundtrack?
     
  13. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Producer, director ? a must seee...
     
  14. i

    isoko Senior Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kipanya nomaaaaa
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Script itakuwa imeandaliwa magogoni, ningependa kumfahamu Continuity Director wa movie hizi!
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tamu sana mama
     
  17. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwanini kinara wa picha (sterling) atoke Kenya kwani sisi hatuna wasanii wazuri nchini kwetu. Yaani kweli kila fani hatuna wataalamu jameni, hata kwenda Pande tunahitaji wageni......
     
  18. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Itatiwa na Lusinde tehe tehe tehe pata picha.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kila kitu ni uwekezaji mkuu, na huko nako tuwekeza tehe tehe tehe
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Inasambazwa na kampuni ya "Zilongwa mbali Zitendwa mbali Entertainment " pata nakala yako sasa pale kwenye viwanja vya mjengoni, bado wahusika wapo pale wanasikilizia bajeti yao.
     
Loading...