Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipa wa arsenal wojciech szczesny na vioja

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Mar 8, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    [FONT=garamond, serif]Kipa wa arsenal alishindwa kuvumilia na kuamua kumfuata muokota mipira(Ball -Boy) na kumkumbatia baada ya Theo Walcot kufunga goli la tano dhidi ya Tottenham Hotspurs katika mechi iliyopigwa jumapili mwisho wa wiki iliyopita.[/FONT]
    thumb.png
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha huyo ball boy ni shori au?
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Furaha haina kipimo.
     
  4. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo ni wanzuki au scotch uliyokunywa?
     
Loading...