Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiongozi bila aibu unajisifia kutibiwa nje ya nchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Greek, Mar 27, 2011.

  1. Greek

    Greek Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaudhi sana. Kiongozi bila aibu unadai kuwa ni haki yako kutibiwa nje ya nchi? Badala ya kutoa wazo la kujenga hospitali ili wote tutibiwe hapa. Alafu kesho utasema hata wewe haujui kwani Tanzania ni masikini, haiendelei na maisha yanazidi kuwa magumu.
    Au ndio tutaishia kusema western wanatunyonya
    Shiiit..!
     
  2. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio walichomuahidi ccm na akakubali kuungana nao,sasa anaanza kukosa hoja na anaanza kujitetea.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanasiasa ni mwanasiasa tu. Seif Shariff naye ni mwanasiasa kama wengine. Hana lolote ni porojo tu.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Kuna vitu angalau viwili hivi ambavyo mashabiki wa CUF hupenda sana kuvitumia kama rejea ili kuonesha kwamba wao (CUF) ni wanaharakati wa mageuzi Tanzania navyo ni:-

    (i) Mauaji ya mwembechai
    (ii) Mauaji ya Pemba

    Kama kweli haya matukio yalitokana na harakati za CUF kupigania wanyonge, kauli anazotoa Katibu Mkuu (Maalim Seif) leo zinatia kichefuchefu. Kama kweli damu hizo za WANYONGE zimechangia kumweka madarakani kauli zake zilitakiwa sana kuwa katika muonekano wa kuwajali WANYONGE na sio za maringo kama alivyofanya.

    Kauli za "MIMI NA FAMILIA YANGU TUNASTAHILI KUTIBIWA NJE" si za kiuanamapinduzi bali za mlevi wa madaraka anayeonekana kusahau alikotoka na waliochangia kumfikisha hapo alipo. Sawa, hata kama anastahili kama alivyosema, angetoa tu kauli ya kiungwana angeeleweka. Kwani asiyestahili matibabu mazuri ni nani? Au hapo ndio kilele cha harakati zako (na CUF) zote Mh hata kusababisha umwagaji damu kule Pemba na Mwembechai? Kama ndivyo, umechemsha vinginevyo simama upande wa wanyonge.
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Alafu ana jiita mpinzani yeye na chama chake.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    No comment nina hasira mno.....nitatukana bure....
     
  7. c

    chama JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hayo ndio matunda ya demokrasia ya kinafiki wachache ndio wanaostahili kupata huduma muhimu, lingekuwa jambo la busara kama Maalim Seif angejenga hoja ya kimsingi kuboresha huduma za hospitali ya V.I Lenin, ukizingatia waziri wa afya Juma Duni ni kiongozi wa CUF, si amini kabisa kama alichotibiwa India MOI wangeshindwa kumsaidia lakini huyu ni CCM hakuna cha ajabu alichokifanya, hayo ndiyo aliyokuwa akiyapigania miaka yote sasa kayapata, amesahau wapemba wenzake hawana hata aspirini.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Siasa si hasa
     
  9. M

    Mandi JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angalieni nini amesema mukivamia mutapotea nanuku siovibaya kwa kiongozi aliyechaguliwa na wananchi kumuhudumikia yule alo mchagua ....na vile vile hata raia kama ana matatizo yasiyoweza kutibika nchini atasafirishwa pia.mwisho wakunukuu.mwenye akili timamu akichambua maelezo ataelewa seif anawajali raia.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Pumba, unatetea hata yasiyobebeka, hayo ya kwake yalishindikana ndo akaenda nje? Hukuzaliwa na CUF ndugu yangu,..
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata mimi nilishangaa sana ati "ninahaki ya kutibiwa nje ya nchi" nikasema duu hapa sasa patamu na wala hakusema kama anampango wowote wa kuboresha huduma za afya vijijini ili na sisi tupate huduma stahili. SIMPLY UBINAFSI AT ITS BEST.
     
  12. L

    Losemo Senior Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atuambie toka ameingia alishapeleka watz wangapi nje kirahisirahisi hivyo nje kutibiwa?
     
Loading...