Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

King'amuzi cha Star Times wajameni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by manuu, Jan 27, 2011.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    jamani nataka kununua king'amuzi cha star time,so kabla sijafanya maamuz ya kununua nikaona si mbaya kuwakilisha hapa ili kama kuna yeyote mwenye kujua historia ya hii kitu anijuze mazuri yake na mabaya yake pia.
    nawakilisha.
     
  2. c

    chelenje JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    channel zinaonekana clear, ila ni chache sana. Ukiweza funga na free to air receiver.
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 8,877
    Trophy Points: 280
    Thanx mkuu sasa hiyo free to air receiver ni product za star time pia?
     
  4. Mathias

    Mathias Senior Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Chalenje
    Inategemea unakaa eneo gani Dar, signals zao sio straight forward kwa experience yangu. Mie nakaa Tegeta nilinunua nikapewa kile ki-antena cha ndani sikupata kitu ikabidi niende kununua antenna ile ya nje ndo mambo yakawa sawa. Lakini ata hivyo sound quality sio nzuri na baadhi ya channel hata picture resolution sio nzuri. Wana channel nyingi ambazo hazina msaada wowote ni kama kujaza phonebook na majina ya watu husiowajua! Nikiwalinganisha na Multi choice naona (MC) bado wapo juu sana kwa uwingi wa channel, sound and picture quality, kama una mfuko wa kutosha ni kheri ujiunge huko. Ni maoni yangu tu.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nami naunga mkono mchangiaji aliepita hapo juu kama unamfuko kdg heri ununue dstv ina leta maana zaidi star times si mbaya inategemea wapenda nini....mimi naona kukosa mipira mingi ulaya yote tu ni kosa sana wana setanta pekeyake wanaonyesha scottish league tu bei ya kuunganisha dstv iko poa sana sasa 89,000 tu na unachagua package chini 15,000 juu kbs 117,000 nakushauri weka ya 72,000 na hiyo 89,000 uta enjoy sana
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Linganisha na thamani ya hiyo MC na star times unapata nini?
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa anakufungia dish unanunua decoder usd 200 na unamlipa 250,000 per year unapata channels nyingi za maana unaona premier leage, la liga, bundasliga na movie mpya mpya.....
     
  8. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa wamezidiwa nguvu watu wamenunua sana wakati wa mwanzo ilikuwa poa ila sasa hakuna kitu channel zinagoma goma halafu si clear kwa kifupi HAKIFAI nunua tu DSTV yako ujikalie kwa raha zako
     
  9. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    tuelekezane mzee wapi naweza mpata huyu mchalii?
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Anapatikana wapi huyu...
     
  11. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu utapoteza hela yako bure. Nakushauri uende pale ATN ukanunue decoder yao ni nzuri nzuri sana. Ukiwanayo utaweza kutumia flash yako na pia utaweza kurecord chochote kutoka kwenye TV yako. Inaonesha karibu channel zote za ndani na nyingi sana za nje na movies za kinigeria. Pia utaweza kufaidi UEFA Champions League kwa raha kabisa kwani wao ndo waliopewa kibali cha kurusha hizo mechi kwa sasa.
     
  12. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mie nipo mbeya nilienda kwenye ofc za dstv nikakutana na sister du flani kanizingua,anasema huduma zote ni mfumo wa dolar eti tz sh haitumiki,nisaidieni nifanye nini ndugu zangu,startimez wenyewe huku bado ATN ndo cjui kama huku wanapatikana,,
     
  13. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbeya ATN wanakuja na decoda zao soon. Pale mafiati wana kanisa lao waweza enda kuuliza. Nakuhakikishia decoda zao ni bomba ile mbaya kwani zimetengenezwa kwa technology ya mjerumani. Mi ninacho na nimeona vya star times ndo maana nakuambia uwe macho usipoteze hela yako.
     
  14. l

    limited JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    please shossi can u give us the contacts za huyo jamaa sound like a good deal
     
  15. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    nimekusoma mkubwa,kesho najisogeza eneo la tukio fasta,
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Zinaongezeka weye!!!, hakuna lisilowezekana Bongo Mkuu unapata zaidi ukitaka wakuchakachulie!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kuwa hadi za dstv wengine wanaziingiza kiujanja kwenye hicho king'amuzi cha startimes.
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hapana hiyo free to air receiver ni ma-dish ya kawaida tu ambayo yana channel zaidi ya 45 na za kibongo zote zipo ni rahisi haifiki hata laki mbili na ukifunga umefunga hakuna malipo ya kila mwezi ila kama una mawe (pesa) ya kutosha funga DSTv ile ni funga kazi na pia ina rate tofauti tofauti kulingana na kipato chako siku ukiwa nazo unaweka Premium na ukifulia unaweza Family
     
  19. L

    Lweye Senior Member

    #19
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Brother Paulo na mie natafuta sana king'amuzi cha ATN. Naomba unambie naweza kukipata wapi kama niko maeneo ya Mwenge manake nasikia ni hadi uende kule kanisani kwao jogoo
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mmmh toka nifunge DSTv zaidi ya miaka mitatu iliyopita sijawahi kulipishwa kwa dola ila uwa wanafanya conversion kwa tsh, mbona siku hizi Dstv inalipwa kwa simu tu na simu zote za bongo wanatumia tshs, hiyo habari yako ina walakini
     
Loading...