Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kinachoisumbua CCM ni hiki hapa:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEIN, Nov 16, 2010.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa maoni yangu CCM bado wanaamini dawa ya kuwaongoza watanzania milele ni kutowapa elimu, na kuwapandikizia viongozi wasiowapenda. Hii inaonekana kwenye majimbo mengi ambayo kuna wabunge wamepita bila kupingwa ile hali hawatakiwi na wananchi.

    Hii ina maana gani kwa wananchi, na inmadhara gani kwa wananchi, maanake ni wananchi wengi wameshafahamu haki zao na watatumia nguvi kudai na kuilinda haki zao kama tulivyoona kwenye majimbo mengi ya uchaguzi.


    Peoples Power
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kwa hapa tatizo si elimu ila NEC isiyo kuwa huru na matokeo yake wagombea wengi wa upinzani majina yao yalifutwa na wasimamizi wa uchaguzi ambao vile vile ni wateule wa wagombea wa CCM....................kama vile Rungwe Mashariki na Magharibi na Waziri wa TAMISEMI Kombanei...................................hapo si elimu haba ila dhuluma ya wazi ya CCM
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakuelewa mwanamabadiliko, isue ni elimu ya watu ndo maana maeneo ambayo watu wameelimishwa vya kutosha kama Karatu, Moshi Mjini, Kigoma Kaskazini etc hawawezi kufanya hivyo, maana na wao wanaangalia na watu wa kuwafanyia hivyo.

    Utaona 2015 hawataengua mtu maana kama ni mkurugenzi watu watamfuata kwake.
     
Loading...