Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kina mama nawaulizeni.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 8, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mara kwa mara nasikia mnasema 'kuolewa ni bahati',hivi mnamaanisha nini hasa?
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa miaka hii, kwa mtazamo wangu at least,
    mitazamo yetu ya kujiweza, kutokuogopa maisha, kutikutishiwa na maneno ya maisha magumu ukiwa peke yako, mifano mingi ya wanawake wanaoshi kwa raha bila ndoa.
    Msichana anapojaliwa wazo la kujinyenyekeza, kukubali kuitwa mke, kukubali kushare, kurisk personality yake,
    anapopata kijana
    anayeona maisha ya ndoa yalivyo ya kushangaza, mifano mibaya, matisho ya kuripoteza uhuru. Kazi nyingi hakuna muda wa kupumzika.
    Inaweza kutokea wakakutana wawili hawa, katika umati wa watu, kumbe wanaweza kuongea na kumbe wanaweza kufikia maamuzi na kumbe eti, wasimama mbele ya wazazi na kuapa kuwa pamoja na yote, watakaa pamoja kama mke na mume.

    Ni bahati kubwa sana, almost a miracle!!!
    Ila muujiza mkubwa ni ule wa kuishi pamoja baada ya ndoa, inawezekanaje???
    You can ask me that
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    My point is,huku kwetu uswazi mwanamke akipata mwenza halo halo zinakuwanyingi...'mlisema haolewi mbona kaolewa' na khanga zinaandaliwa zenye mafumbo,ndo nauliza swali hilo hapo juu.
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...haswa kwa miaka hii kweli hawana budi kusema ivo. kwanza idadi ya wadada unaoweza kusema ni "wife material" imeshuka sana, pili umakini wa wanaume kutaka mke bora na wakusaidiana kimaisha umekua juu sana!...(kiufupi tumepanda bei gafla...lmao!)
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mimi nisiyekua na mpango wa kuolewa ntasemaje kuolewa ni bahati??maisha ya bahati nasibu waliyaweza babu na bibi yangu..
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bishanga hapa nilipo nimefunikwa na mikono miwili ya ukweli kwahiyo ondoa shaka. Kweli kuolewa sio bahati, bahati kupata mwanaume wa maana.

    Waja. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    uko sawa kabisa Lizzy..
    Kuolewa sio bahati jamani bahati ni kumpata atakayekupenda kwa dhati,kukuheshimu,kukuthamini na kukujali...
    Watu wanaolewa daily lakini wanayokumbana nayo huko ndoani only God knows!
    Ingekua kuolewa ni bahati ndoa zisingevunjika..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa naomba niwe msomaji tu kwa leo!
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,012
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Nilivyomuelewa muanzisha mada ni kuwa Kuolewa ni bahati kwani unakuwa umeweka historia kwamba once uliwahi kuolewa kwani ni wachache ambao hubahatika kufikia hiyo hatua katika maisha na swala la kuwa hakuna maana yoyote iwapo aliyekuoa ana kujali au la havina uhusiano na hiyo mada.
     
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ewaaaaaaaa
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    it's complicated I guess.

    Kuolewa si bahati, bahati kumpata mwenza wa kaliba unayoitaka.
    Unaweza jikuta umezungukwa na akina karum.ekenge tu.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    subiri Rose1980 aje ndo utalijua jiji mi simo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    sasa Purple utaishije bila mme mji huu,na ham ya kudo unaikabili vipi bila mwenza,au ndo yale ya Darlingtone na @serafina ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo huyo mwanaume wa maana hata asipokuoa we poa tu?
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bishanga wanatakiwa wachangie watu gani huu uzi aise
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Yummy acha kukwepa swali!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    swadakta!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hao hao ambao kila kukicha wanaimba....'aiyaiya kuolewa ntarudi nyumbani kutembea'...
     
Loading...