Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kill Music Awards!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Apr 14, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Nimefurahia hawa wloimba Taarabu za zamani

    1. Jamani mapenzi yananitatiza eeeh
    kulala siwezi chakula sitaki akiona sumu . .


    jamani taarabu za zamani ntazipata wapi?
    Hiki ndo kimenigusa.

    Bado sikinde na msondo lol
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    ewe njiwa ewe njiwa peleka salamuuuu kwa yulee kwa yuleee.............

    Anyway mapenzi yanakutatiza kongosho?
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mahaba ya dhati, yamenishukia, yangu ta......
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    wanamme tumeumbwa mateso mateso kuhangaika.

    Jamani natamani 86-92 irudi enzi hizo mziki ulikuwa mziki.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi wanadesa Mv Mapenzi, meli ya wapendanao.

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Usipate taaaaaaaaabu Neeeeema, uliyoyafanya si mageni hapa dunianieeeeh
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Jonii jonii mie, dunia imenitenga, chanzo cha mateso ni kufariki baba na mama.

    Ukiona mtu mzima analia mbele za watu ujue kuna jambo.

    Ama kweli baba na mama ni nguzo duniani leo hawapo tumesambaratika.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tunaimba huku tunalia, ee M/Mungu, tunakuomba, tushike mikono utuinue, tunalia kwa uchungu.

    Yarabi tupe salama, safari yetu, tuepushe na majanga, yanayotukabili.

    Tumekua watu wa kuandamwa, na maadui, kosa letu hatulijui, yarabi mola, tusaidie.

    ......

    Vp na hii imepigwa? Naihusudu sana.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Eva nimelibeba pendo lako kama mwana na mbeleko.

    Nina kukwambia mchana usiku silali natafuta pesa

    ili tuishi vizuri na kijenga familia bora yenye thmani na penzi

    Eva oooh Eva imekuwaje Eva
    Eva oooh Eva nielezeee oooh

    Ninapokuuliza hutaki kusema na mimi, ninapokuuliza wewe unanuna nuna.
     
  10. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mmejitenga sana huku. Nendeni jukwaa la entertainment. Kule kumechanganya zaidi.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ndio, yaani niko nasakata mbele ya watoto hawana mbavu.

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    asante ngoja niende fasta.

     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa naomba utolee maelezo kidogo kuhusu hoja ya "Mnyama hatari" hapo juu.
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Penzi upepo.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    sina neno mimi kwa kuwa najua huyo ni mzazi mwenzio penzi maua

    ipoo siku eee penzi upepo, ntakuja nyumbani kwa wazazi wako, kuleta barua ya uchumba mie, tufungee ndoaaa na weweeeee

     
  16. R

    Rmystv_1990 Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iviii..! ts true dat kwamba diomond ana stahili awards tatuuu?.. Mi siamini hilo..kwamfano kwenye mwandishi bora fid ni best writer every one anajua hilo; lakini hakwepo kwenye category ya mwandishi bora..nyimbo ya jide ni best video zaidi ya moyo wangu ukiangalia location na quality but kachukua diamond halafu wasanii ni walewale kwenye kila category watanzania hatuoni au tunashabikia tu mapenzi na msanii..ni hayo tu! Thts wat i think!
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Konnni hapo kwenye twaarab hawajanipata...ila huko kwa kina neema...tunatona roho yarabii...najiskia utaaam!...
     
  18. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Unaharibu nyimbo zetu, si Eva bali ni Hiba. Kazi ya Sikinde hiyo ikiimbwa na super stereo Bitchuka ndani ya mwaka 1984..
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Ndiyo maana kina Choki walijitoa mapema kwani hii Kili awards ni ujinga mtupu tu. Kila kukicha wasanii ni wale wale halafu hawana jipya. Nafikiri matokeo yana kuwa yamepangwa tayari kwa anayetoa pesa zaidi kushinda. Personally, siifagilii Kili awards hata iweje kutokana na upuuzi wao wa kutojali maadili; kazi kuuza sura tu.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Una uhakika?????

    Redio yangu inatamka Eva, na jana kwenye Tv yangu iliimba Eva, au wewe ulikuwa unasikilia nyuma ya TV?

     
Loading...