Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimusic Awards Joke

Discussion in 'Entertainment' started by ngalikikinakiki, Feb 13, 2012.

  1. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nawaonea huruma sana hawa waandaaji wa Kilimusic Awards. Nawaonea huruma kwa kuwa ni wazi wanaishi ulimwengu mwingine. Music industry ya nchi hii imetawaliwa na utapeli rushwa na umafia kiasi cha kwamba hatimae muziki unakuja sikika kwa watu si kwa kuwa ndio the best uliorekodiwa bali kwa kuwa ndio uliokuwa mikononi mwa wanaoweza kuutoa hewani. Hivyo basi nyimbo nyingi zilizotolewa kwa ajili ya nominations ni takataka tupu kimuziki japo zinafurahisha kama unajua kiswahili.... kuna muziki gani katika Hakunaga? na ukweli katika asilimia kubwa ya bongoflava, ukimwondoa muimbaji muziki hauna kitu, na waimbaji wengine si wazuri ila pengine maneno yao ndo yanafurahisha, sas nyimbo za hivi ni vichekesho katika soko la muziki la dunia. Na kwa kuwa watayarishaji wameng'ang'ania kutokutumia wataalamu wa muziki na kuona ma radio DJs (aka mameneja wa wasanii) kuwa ndio wataalamu lazima wakubali lawama zitakazo waandama. Na natabiri kifo cha KILIMUSIC AWARDS RASMI
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Etii wanampa Mpoki tuzo!!!!!!!.Masusu.
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sina hamu nao. walimnyima tuzo mjomba mjomba wakampa mpoki.
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    walimpa tuzo 5 sijui 20% wakamsahau mtayarishaji wake man walter
     
  5. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tehe tehe cough cough!!!!!,pumba kweli hizo tuzo
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuone mwaka huu itakuwaje..
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu watampa joti.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    kwani mnataka watu waimbe nini? wizi wa kura? mtu unaimba kitu chochote baab
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hakunga pini msifanye mchezo au mnataka nyimbo iitwe umangimeza,ujima na ubepari tanganyika?
     
  10. serio

    serio JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    diamond atakula awards kumi aiseeee.... kila sector wamemweka..
     
Loading...