Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro International Airport - JRO Hali yake ikoje, mbona haiweleweki?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MPadmire, Jul 10, 2009.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kilimanjaro International Airport -KIA (JRO) hali yake ni TETE, haieleweki.

    Waziri wa Mali Asili na Utalii aulizwe ni sababu zipi watalii wengi wanaokuja Tanzania wanatua NAirobi Jomo Kenyatta Airport na ndipo waje Tanzania? Je Wizara itachukuwa hatua gani ili Landing fee ya KIA ishuke bei na mafuta ya ndege hapo KIA yashuke Bei ili ndege nyingi zitue KIA Tanzania kuliko Kenya.

    Ajira zitaongezeka, watalii wataongezeka, na serikali itakusanya kodi nyingi. Pia Ni aina ya marketing,
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35


    Ni uwanja mzuri tu tena kutokana na hali ya hewa ya pale ni mzuri kuliko wa Dar kwani ni msafi saa zote hauihitaji air conditioner kama Dar ni waziri kusikia huo wito uliotoa
     
  3. Democrasia

    Democrasia Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sababu ni kwamba wakurugenzi wamekuwa wakijipangia viwango.
    Hususan rental fees na hizi Airport entry fee ambazo zinawachanganya wenye akampuni ya kitalii
    Kwani Jamani hamjui kuwa pale ni ufisadi tuu, KADCO wamekuwa wakikusanya pesa na kula zote,
    Hivi huwezi kujiuliza kwa nini serekali inapiga vita matumizi ya magari ya kifahari ili hali wakurugenzi wa KADCO wamekuwa wakijinunulia magari ya milioni 150 kila mmoja.
    Hili limeanza pale tuu walipoambiwa kuwa Shea za KADCO zimenunuliwa na serekali
     
Loading...