Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu aweke matokeo yake hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by john chammy, Aug 21, 2012.

  1. j

    john chammy Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu walikuwa wanapiga kelele nyingiiii sasa bac tunahitaj tokeo! ""!!
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya nini?
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    unaongelea nini!?
    Toka kichwa cha uzi mpk maudhui hakunaga duu
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Wazee,

    Wakati mkiwa mnakamata Johnny Mtembezi, Gin, Vodka, Nyagi etc, jaribuni kukaa mbali na vitu viwili kati ya vingi.

    Usukani, kwa sababu mnaweza kujiua.

    JF, kwa sababu mnaweza kutuua kwa habari zenu zinazotapisha kupita delta ya Mississippi au Rufiji.
     
  5. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga kamfunga African Leon tatu bila, tokeo zuri sana jana 20 August, 2012.
     
  6. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hii imekaa vizuri nazan john chammy kapata anachotafuta
     
  7. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Nimepata 4 ya ualimu
     
  8. j

    john chammy Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka ya majimaji....
     
Loading...