Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mtu aliujua mwenendo wa Kesi-JANUARI MAKAMBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Apr 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Januari anasema hapasw kulaumiwa kuhusu mwenendo wa kesi,anasema alipigiwa sim na Lema kuwa Arumeru watashnda,
    Januari akamwambia kuwa kwenye kesi yake(LEMA) hatatoka,so Januari anasema yeye alimwambia Lema az mtani wake
     
  2. k

    kimamii Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haaa naona wanacheza na atown hawa, si kapewa muda tena wa kugombania
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watajiju..
     
Loading...