Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ukimya huu kuteua mbadala wa vijisenti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Silas A.K, May 5, 2008.

  1. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nashindwa kufahamu nini kimemsibu JK mbona hatoi jina la mbadala wa Andrea Chenge'vijisenti',au anaandaa major reshuffle miezi miwili tu baada ya kufanya mabadiliko yale yaliwaondoa baadhi ya mafisadi kama Kingunge,Mungai na Ngasongwa.Kuna mwana JF yoyote mwenye kufahamu kulikoni jikoni huko kwa mzee JK?
     
  2. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama anapata kigugumizi kupata mbadala wa mzee wa vijisenti nipigie pande mimi naweza kuwakilisha timu ya JF bila ya matatizo angalau nikakamilishe ile ndoto ya pombe wa makufuri kusepa kwa corola Nanyumbu mpaka Kanyigo..Huenda vijisenti hakuwa na muda wa kufatilia hilo alikuwa anajikusanyia kwanza ka-potion kake!!!Kwi! kwi! kwi!
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anafikilia Fisadi lingine la kumpa ulaji hapo
    Hana jipya huyo, yeye ni mtu wa kukosea tu kila mara na viongozi wake
    hata akaa kimya mwaka, akiibuka anakuja na makosa kama kawaida yake

    Pole sana Kikwete, uliyataka mwenyewe, sasa ndio wajibu wako huo
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi hamjamjua "Baba Ajizi" bado?

    JK anaweza kuwa anaumwa na mbu akajishauri wiki nzima amfukuze au asimfukuze.

    Huko Wizarani force imepunguka kwa kukosa Waziri for days going on weeks now.
     
  5. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Woga Unakuja Pale Lawyer Wa 50cent Aliposem Atalipua Mabom Sasa Mugwana Lazima Awe Makini Ku Vent Watu Wake Wa Mtandao,jama Hili Liwe Fundisho La Kuwekwa Na Watu Kwa Masilahi Yao. Yani Ra King Maker
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi si kuna mtu humu alisema kuwa EL ndo atapewa nafasi hiyo?
     
  7. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2008
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha 50 cents, i like that one. But kweli kuna mtu huku alisema Lowassa atarudi
     
  8. M

    Mutu JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Anapiga ramli ,ila akichagua kwa uswahiba linakua koroma chingine.
    Kwani wakina Kingunge,Mungai JK aliposema wameomba wasiwepo tena alikuwa akidanganya au kulikuwa na namna!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mungu Atujaie Watanzania Usishangae Akampa Uwaziri Kamili
    Firauni Makongoro Na Kuteuya Naibu Waliogaiana Mademuwa Kiwa Secondary..huyu Fadhila Ndizo Zinamuua Sasahivi Aangali Nani Anafaa Anatoa Nani Alinisaidia Kazi Mnayo
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Fadhila fadhila fadhila....sasa anabanwa sana na wafadhili inabidi awe makini sana sana...kweli aliemwambia ukiwa pale Ikulu.."inabidi uwe na subira sana"amempa maana tofauti yeye subira anaiona ni kuwa kimya na kuchelewesha kila jambo bila sababu ya msingi........kazi ipooo....
     
  11. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Subirini ngoma iko bagamoyo mlingotini inafanyiwa kazi it will be out very soon huenda amestuka anaogopa asilambe garasa tena!!!! Sijui muungwana kama shinikizo lake la damu bado liko normal.. i doubt!!!
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wameombwa CV zao na watu wa Ikulu,sitaki kuwaharibia..ila habarindiyo hiyo.tusubiri tuone
     
  13. Gigo

    Gigo JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2008
    Joined: Aug 6, 2006
    Messages: 438
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sasa Jk Ana fanya kazi!! huku akifikiri hatima ya utawala wake!!....Hakuna kibaya ...Yote yanakuja na kupita!! Usiamini hovyo!!

    Muda ukufika ata mteua...
     
Loading...