Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Sijui kwa nini nchi yangu ni maskini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jun 21, 2012.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani rais wetu siyo dhaifu Mnyika anamwonea tu. Rais wetu mnamwonea bure tu kwani hata sababu ya nchi yake kuwa maskini hajui. Sasa atawezaje kupanga bajeti nzuri. Tumwache rais wetu aishi kwa amani. Chode chonde tusimdhalilishe jamani.
     
  2. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ni kweli kabisa. Tusimwonee rais innocent asiyejua hata kwa nini watu wake ni maskini. Sijui huo ni udhaifu au ujinga!
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK is a global laughing stock.
     
  4. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Aisee, yaani kila nikifikiria kauli hii najuta hata kwanini sikupata usingizi mrefu tangu 2005 na nije kuzinduka 2015, nisikione kabisa kipindi cha uongozi wa JK....ni zaidi ya neno DHAIFU!
    Lakini nikaja gundua kuwa mawazo yangu yalikuwa dhaifu zaidi kuliko hata utawala wa JK ambao ki ukweli UMEOZA! Raia dhaifu husimika kiongozi dhaifu, tulishamgundua udhaifu wake mapema kabisa 2007, wengine tangu akiwa waziri, lakini udhaifu wetu umepelekea TUMKENULIE MENO hadi leo, wengine tukisingizia ameiba kura, kwani ni nani aliyepaswa kuzilinda kama sio sisi, kutokea kwa wizi sio ujinga na uzembe ama unafiki na usaliti wa walinzi! Kabla hatujamtukana tujitukane wenyewe kwanza! Udhaifu wetu umeleta raisi dhaifu vile sijapata kuona! Hakustahili kuvumiliwa hata kidogo! Lakin huyooooo, anaelekea kumaliza kipndi chake kwa heshima!
    Watu wanacheza na mahesabu, wanawaingizia galasa madarakani, linawanyong'onyesha wenyewe mkijipa moyo "ATATOKA TU BAADA MIAKA 10" miaka inakatika anaacha mashimo aridhini, anakuja mwingine yale yale, kumbe tunaumiza watoto wetu wenyewe baada ya vifo vyetu vya kizembe! UOZO WOWOTE KATIKA TAIFA NI ZAO LA MFUMO MBOVU WA SIASA, YOTE TUYAONAYO NI ZAO LA DEMOKRASIA. Ubunifu haujawai kufika mwisho.
    Mungu wetu anaita!
     
  5. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtasema mchana na usiku mtalala. Kelele za mpangaji hazimzuii mwenye nyumba kupandisha pango. Bora maisha kwa kila mtanzania. Raisi huchaguliwa na watu, ikiwa rais aliyechaguliwa na watu anagundulika kuwa dhaifu basi hao waliomchagua ndio dhaifu zaidi, afadhali ya huyo. Nyani halioni nanihii lake, humcheka mwenziwe wakati huenda la kwake ni kubwa zaidi.
     
  6. S

    Sombeti JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2015
    Joined: Jun 20, 2015
    Messages: 807
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Nahisi kufa kufa flani
     
  7. kson m

    kson m JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2015
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 3,601
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Hajui maana ya umaskini.
     
  8. K

    Kamundu mngoko JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2015
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani kichwa chake kinamatatizo makubwa
     
  9. M

    MpajiGiva JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2015
    Joined: Apr 21, 2014
    Messages: 272
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nilikuwa mdogo lawama kwa waliomuweka madarakani!
     
  10. leipzig

    leipzig JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2015
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 2,234
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kama mtakumbuka kauli hii aliitoa mapema tu katika awamu yake ya kipindi cha mwanzo,sijajua kama jibu lilishapatikana au la mpaka hivi leo.

    Hivi sasa tunashuhudia ni kwa jinsi gani dhana ya kupanga ni kuchagua inavyofanya kazi kwa vitendo. Badala ya kutumia fedha nyingi katika mambo yasiyo na msingi tumeona ni jinsi gani tuyakavyoweza kupiga hatua kimaendeleo.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2015
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    usinikumbushe machungu.
     
  12. viatu virefu

    viatu virefu Senior Member

    #12
    Dec 9, 2015
    Joined: May 25, 2015
    Messages: 166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona haueleweki nini unamaanisha
     
  13. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2015
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 10,997
    Likes Received: 16,367
    Trophy Points: 280
    Bado haelewi kwa nini sisi ni masikini kwa sababu alikuwa busy na safari za nje kwenda kuomba misaada
     
  14. shinji majige

    shinji majige JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2015
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 336
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mm ningeomba kuwepo kipindi cha watumishi wa umma cha kuhoji Mali walizonazo watoa wapi? Na amelitumikia hili taifa kwa kipindi gani mpaka anakuwa tajiri kupita kiasi.
    Na tuanze na riz1 maana huyu mtoto ni tajiri kuzidi watumishi waliolitumikia taifa hili zaidi ya miaka ya uhuru.
     
  15. shinji majige

    shinji majige JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2015
    Joined: Dec 13, 2014
    Messages: 336
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hii mswaada upelekwe bungeni kwa hati ya dharura. Na watu wajadiliwe pale bungeni.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2015
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    haya sasa
     
Loading...