Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na utitiri wa miradi Bagamoyo (Pwani)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jul 1, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ifuatayo ni miradi inayoendelea au ipo njiani kuanzisha wilayani Bagamoyo au Mbegani au Mkoa wa Pwani kiujumla

    (i) EPZ zone mbali ya kuwa kuna Kamal EPZ
    (ii) Turkish University in Tanzania
    (ii) World Tourism University for Africa
    (iii) Muhimbili University campus Mloganzila
    (iv) Uongozi Institute
    (v) Bandari Mbegani
    (vi) Uwanja wa ndege wa kimataifa
    (vii) Kamal steel factory
    (viii) Bagamoyo University
    (ix) shule ya Wachina Bagamoyo
    (x) IFM Msata
    (xi) Global Industrial Park Mkuranga Pwani
    (xii) Mount Ukombozi Health Sciences University Pwani

    Naomba tuendeleze list hii na tuangalie kama viongozi waliopita wangefanya hivyo tungekuwa wapi leo? Je wenzetu wa Lindi, Mtwara, Shinyanga, Singida, Manyara na Tabora vp wao? hawahitaji huduma hizi sio?
     
  2. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Angepeleka New Kigamboni city Bagamoyo ingekuwa bora manake foleni Dar mjini ingekuwa historia
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kwani nani kwakuambia hapo itakapokuwa haitapunguza msongamano? kinachotakiwa ni miundo mbinu daraja na kuwe na makazi pia huko
     
  4. M

    Manundu Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Mloganzila ipo kibamba na sio bagamoyo
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu maeneo kama bagamoyo na mkoa wa pwani yalisahaulika sana acha yaboreshwe!sasa wewe ulitaka hii miradi iende wapi?
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka maradi wa bandari uende Karatu au Hai?
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Hujui kuwa sasa taasisi ya urais ni mradi wa familia, na familia ni pamoja na ndugu jamaa na marafiki.? Huko Bagamaoyo ndiko kuna ndugu wengi wa rais wetu wa sasa. Ole wao akina Nyerere, Mwinyi na Mkapa (kidogo tu) ambao hawakugundua kuwa uraisi ni mradi mzuri wa familia zao.
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Chuo cha Usimamizi wa Fedha(IFM)
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ulitaka hii miradi iende posta au upanga.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata afanyaje, wale watu hawabebeki!
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hayo mengine mimi sina shida nayo, shida yangu kubwa ni hiyo bandari, kwa nini fedha inayotumika kujenga hiyo bandari isitumike kuimarisha na kupanua bandari za Tanga na Mtwara na kuboresha hii ya Dar es Salaam?
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wakwere hata wapewe nini hawataweza, hawawezi kujikwamua kabisa. Angepeleka studio ya kurekodi nyimbo asilia na ngoma!
     
  13. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Angalia hata mgao wa fedha mbalimbali za maendeleo na capitation uliofanyika jana na wizara ya fedha Bagamoyo wamepewa fedha nyingi sana
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bandari ilitakiwa iwe mtwara. jiografia ya mtara ile ndo natural habour tofauti na dar na huko bagamyo.
     
  15. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    countless road repair and maintainances...
     
  16. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo Kikuu cha Sayansi ya Jadi na Dawa za Asili - Mlingotini
     
  17. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujenzi wa Barabara ya Lami; Baganoyo - Lugoba
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naomba nirudie nilichoandika kwenye thread nyingine siku chache zilizopita: Kikwete kama Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania anaonekana (kwa vitendo) kuwa na vision ya Pwani hasa Bagamoyo, na sio ya nchi nzima!
     
  19. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesahau Bagamoyo University ambapo mmoja wa chancellor ni Dr. Mvungi,****** ahamishie hata ikulu huko haitawasaidia wacheza ngoma wenzake
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani Kikwete ndio anaamua miradi iende wapi?

    Miundombinu ya Bagamoyo ni mizuri kunafikika kwa bahari, umeme upo na maji yapo on top ipo karibu na Dar Es Salaam.

    Hushangai kwanini kila kitu Dar?
     
Loading...