Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ccm tayari ilishatumbukia shimoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shembago, Oct 24, 2012.

  1. S

    Shembago JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti,Television zmeandika an kunukuu kauli ya Rais Kikwete ambaye ni mwenyekiti wa Magamba akisikitishwa na utoaji Rushwa unavyokidhiri katika chaguzi za Magamba. Anasema " Hii hali isipodhibitiwa itakitumbukiza chama shimoni"

    Nauliza hivi Kikwete hajui kwamba Chama chake kimeshatumbukia shimoni na kinasubiri kufukiwa 2015? Au ndio ile ile kasi mpya an ari mpya!
     
  2. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    magamba bana yanawawacha
     
Loading...