Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE anatimiza ahadi yake ya AJIRA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Baraza la Mawaziri limeongezeka idadi kutoka 50 hadi 55. Nafasi mpya 5 zimeundwa kwenye Baraza la Mawaziri.Pia,nafasi za George Simbachawene na January Makamba kama Wenyeviti wa Kamati za Kudumu za Bunge nazo zi wazi.Zahitaji kujazwa.Pia,wabunge wa kuteuliwa na Rais wameoongezeka kutoka 3 hadi 7.Je,hizi ni harakati za Rais kutimiza ahadi yake ya kukuza ajira nchini?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahadi ya ajira ilishatimia zamani sana, bodaboda na vibajaji tu zimekamilisha ahadi million moja na ziada.
     
  3. M

    Murukulazo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ..bodaboda na bajaj badala ya kuongeza ajira zimepunguza sana hasa kwa vifo vitokanavyo na izo boda boda!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Na ongezeko la bar maids na house girls limeongeza sana ajira
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,425
    Trophy Points: 280
    Next time atasema hata wale wauza karanga mtaani na maji ni ongezeko la ajira
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hao si Watanzania? Kama umepata uwezo wa kuajiri house-girl kipindi cha Kikwete na kuna ongezeko la ma-barmaid basi ina maana ahadi ya maisha bora pia imetimia.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuongeza ukubwa wa baraza la mawaziri siyo kutimiza ahadi za ajira, bali kuwakomoa watanzania
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama si ajira ni nini ile? tena hao ni wajasiriamali na kuna taasisi zinazowafundisha njia bora za ujasiriamali.

    Nakushangaa sana unapomuona muuza maji na karanga ukawaona kuwa ile sio ajira. Maji na karanga zisingekuwepo wangeuza nini? nanihii labda kama wewe?

    Hizo ni ajira pia tena ni nzuri sana na zina faida kuliko unavyofikiria.
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ntarudi baadaye.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuongozwa na kichwa cha nazi kunahitaji ujasiri wa hali ya juu
     
  11. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukushae wewe na ndoo yako ya maji. Tumwombe mungu ukauze maji kweli au uangalie watoto wako wakiuza maji uone raha yake. ndio maana mlimshauri baba yenu Mkapa auze viwanda mkanunue ya mchina kuja kuuza. Nyinyi ndio wachawi wa maendeleo ya watanzania. Mungu atawaumbua tuuuuuuuuuuuuuuuu.


    People'sssssssssssssssssss powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr:israel:
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hasa boda boda... sijawahi panda na sitakaa nipande ni bora nitembee kwa miguu...ukipanda boda boda ni sawa sawa na umekata ticket ya kwenda ICU muhimbili...
     
Loading...