Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete akutana na uongozi wa CHADEMA Ikulu; Dr. Slaa ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Jan 21, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Taarifa tulizopata punde ni kuwa Rais Kikwete na ujumbe wa CHADEMA wamekutana Ikulu muda si mrefu, Slaa ni mmoja wa waliohudhuria. Inasemekana ni mwendelezo wa maongezi ya mjadala wa Katiba.

    Picha:

    Wakiwasili:
    [​IMG]
    [​IMG]

    Ndani:
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    JK akaja:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Wakiondoka Ikulu:
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. F

    FredKavishe Verified User

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka source ya kuaminika zinasema jk yuko kwenye meeting na dr slaa ikulu mida hii
    My take:naona jk anajaribu kuomba ushauri nchi imekuwa ngumu last wek ilikuwa Mbowe, leo Dr Slaa
    Picha bidae
     
  3. e

    ejogo JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kitu chema kama wanakutaka kwa maendeleo ya watz na nchi kwa ujumla.
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete afanye ustaarabu aachie maradaka. Hiyo tu ndo suluhisho yasimkute ya Ghadafi
    wananchi wamechoka na uvumilivu naye unakwisha
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 135
    KAFU kweli hawatalia na wao wanataka ?
    JK anawezaje kukutana na Chama cha msimu ? Chama cha Kikanda ? Chama cha ruzuku ? Ana hofu gani ?
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Yetu macho
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Rais Jk kakutana na Chadema Ikulu na Slaa ndani?

    "Mimi ndio Rais wenu"-JK
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    Wanamagamba watapiga sana kelele Slaa is Slaa hamtamuweza
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Labda umechoka wewe na familia yako! Usitusemee mkuu
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aisee! tunasubiri picha
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Namsubili Pasco wa JF azidi kuumbuka na ripoti zake za Kizandiki eti kwa nini Dr Slaa na JK hawakusalimiana kwenye msiba wa Regia! mijitu mingine hovyo kweli kweli.
     
  12. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    picha puliz
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Niliishawaambia umuhimu wa DR kwenye nchi hii nilijua lazima mtabisha sana lakini nilishukuru na nnashukuru kuwa JK analifahamu hilo. Time will tell.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ni mkutano kati ya Rais na Slaa ama ni mkutano kati ya Rais na viongozi wa CDM akiwemo Katibu Mkuu? Mbona mkutano wa usiku au wanakutana kunywa kahawa ya jioni?
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Eti mtu unafunga safari mpaka Morogoro kufuata Picha ya Dk. Slaa na Kikwete tu,
    Kama sio umbea huo mtoto wa kiume ni nini??
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona usalama wa taifa wanampa picha halisi juu ya mwenendo wa siasa hapa nchini,tuache ushabiki bila ku reconcile na cdm na dola kuendeleza mtindo wa kutumia vyombo vya dola,Ya Misri,Tunisia nk.hayako mbali.Kila mtz anaamini cdm ndiyo suluhisho la matatizo yake
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pasco yuko wapi? Sasa hakuna haja yakupanda juu ya kaburi kuitafuta picha.

    Gazeti la Mwananchi kesho ''SLAA AKUBALI YAISHE''
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    DAH! mkuu km ulikuwepo kichwani mwangu.
     
  19. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Dr kata kilimilimi wote wanaochonga wabaki midomo wazi kama milango ya police 4j4hd
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    Dk Slaa ni mtu makini na anacheza na mind za magamba kwa sababu magamba wamepiga kelele oo mara sijui hamtambui oo sas dr kaenda kukutana ja JK ili kidomo domo kiishe kabla hawahjazusha ,emngine makubwa ambayo hata haya exist
     
Loading...