Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete achimba mkwara mzito!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Oct 30, 2008.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Oct 30, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..Kikwete amechimba mkwara wa 'kuwashukia' madikteta wa Afrika.

    ..hivi uwezo huo upo kweli, au ni usanii tu?

     
  2. D

    Dina JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2008
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sorry, but I don't believe a word...
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    hivi anajua kinachoendelea na Nkunda kule DRC.... au alikuwa anazungumzia bara gani?
     
  4. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,740
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Huyu kilaza wetu JK ana uwezo wa kufanya kitu chochote; au kupiga domo tu?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,858
    Trophy Points: 280
    `
    Akapambane na wanaoingia kwa nguvu madarakani katika nchi nyingine za Kiafrika, wakati mafisadi wa nchini kwake wamemshinda!!!! Shughulikia kwanza mafisadi wa nchini mwetu kabla ya kwenda kupambana na wanaoingia madarakani kwa nguvu katika nchi nyingine. Huu ni ushauri wa bure.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 30, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Hehehehee....Waafrika kwa maneno tu hawajambo. Ukiwakuta wakichambua uchumi na kama hujawahi kufika Afrika unaweza kudhani uchumi wao ni kiboko! Ukiwasikia wanachimba biti kuhusu madikteta unaweza kudhani hakuna na hakujawahi kuwepo na madikteta. Kwa kweli maneno yao yangelingana na matendo bara Afrika lingekuwa supa pawa.

    Hivi ari mpya, nguvu mpya, na kasi mpya na maisha bora kwa kila Mtanzania imeishia wapi? Kwangu mimi sioni mabadiliko yoyote yale tokea 2005 hadi hivi sasa. What has changed? Anybody know?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Juzi juzi, pale ikulu, si alikutana na wale waliopindua mauritania???? Au wale si kati ya hao anaoapa kupambana nao???
     
  8. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera sana Mh. JM Kikwete kwa kazi nzuri unayoifanya.
    Stay blessed
     
  9. K

    Karandinga Member

    #9
    Oct 30, 2008
    Joined: Jun 25, 2008
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete is Jendaye Frazer's mouthpiece...Anapewa talking points za kuongea. Mijifisadi imemshinda hao "undemocratically elected leaders" atawaweza? Msanii is what Msanii does.....
     
  10. Joyum

    Joyum Senior Member

    #10
    Oct 31, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I have see the changes, from bad to worse toka aingie madarakani. Mfumuko wa bei, uchumi umeyumba na maisha kwa ujumla yamekuwa magumu saaaana.

    This is what has changed!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi ameshatua Dar?
    Maandamano ya kumpongeza kwa hotuba hiyo vp?Kandoro na wapambe wengine hawaja andaa?
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHA; hii ingehamishiwa kwenye jokes nimecheka sana,juzi nilikutana na watoto wa chekechea msasani wakitoka shule walikua wanaimba wimbo wa Nakaaya 'Mr Politician' ...hali inazidi kuwa ngumu hatuoni mabadiliko... nikaseme kizazi hiki ndio kitakacholeta ukombozi nikikumbuka na maneno ya wanafunzi wa shule za msingi walipoandamana.Tujiulize sisi wazazi wao tuna ujasiri wa kuandamana bila kibali?tuko tayari kupigwa virungu?
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Inaelekea hujaenda Bongo siku nyingi. Kwa taarifa yako mambo yanarudi kinyumenyume kwa Ari Mpya, Nguvu Mpya, Kasi Mpya na Maisha ya Mdanganyiaka yanazidi kuwa magumu zaidi. Muda si mrefu itakuwa kama zile enzi za dona la yanga!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Yes, Me I know.!!
    Tumepiga hatua mbili mbele kiufisadi then tukarudi kumi nyuma kimaendeleo. Halafu tumekaa chini tumejipumzisha huku tukijiandaa kusikiliza jinsi mijihela yetu tuliyowaazimisha mafisadi ilivyorudi kabla hatujalipuka kupongeza hatua zilizochukuliwa kulinda mafisadi!!!

    A bit can u see the changes we have made!!????
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani Lghondi maneno yako ni ukweli 99% roho inauma sana, nadhani aliye tuloga watz hakunawa mikono, It is true watu wataenda shangilia kupongeza hotuba ya kuwa passisha veterani fisadi kwa kuvibangusilo vidagaa!
     
  16. O

    Ogah JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Katika forum/audience kama ile......JK akiwa kama Mwenyekiti wa AU na kwa uwezo wake mlitaka aseme nini?
     
  17. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Thats defaming his honourable Mr President.A man of the people and heaven sent!
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sorry Kikwete stay cursed kwakazi yako ya kisanii.
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninawasiwasi.Yumkini raisi wetu kutokana na majukumu mengi haelewi kabisa whats goin on unless anakuwa informed na wanaomuinform wanammislead.na kama gari yake ni tinted akitoka ikulu hawaoni wale waafrika mashariki na wasaidizi wake hawamwambii.
     
  20. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Sure Kevo,Kwani alipindua nchi au tulipiga kura zetu wenyewe!?
     
Loading...