Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha Wabunifu...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zizu, Mar 20, 2012.

  1. Zizu

    Zizu Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Raia wa3 walikua wakibshana khs maandeleo walioyafanya ktk nchi zao. Wa kwanza alikua ni mchina, alisema kuna m2 kutoka hongkong alikua mlemav wa miguu aliekewa miguu ya bandia na alishrik marathon na kushnda, wa pili alikua ni mjeruman, alidai kuna m2 kutoka berlin alikua mlemav wa mikono na alimpa mikono ya bandia na alishrik volley ball na kushnda..! Wa tatu alikua ni mtanzania, alisema kuna m2 kutoka bagamoyo alizaliwa bila kichwa na alimwekea tikitit maji na amekua rais...! Wu iz a creative kat ya wa2 our...!?[/h]
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Unaomba Ban ya wazi kabisa kwa kuweka Bagamoyo na neno rais.
     
  3. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M'bongo noma
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo maana 2015 tunaona inachelewa kufika!
     
Loading...