Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha wabunge wa CCM na kamati ya Mwinyi Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Nov 4, 2009.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kikao hiki muhimu kinchohusisha kumwaga lazi kwa mafisadi kama chanzo cha kuivuruga CCM ndo kinaendelea hapa bungeni Dodoma.

    Wait for more information.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naangalia lowassa hayupo ndani ila pia fisadi rostaam hayupo hadi muda huu nipo mtamboni amemtuma kibaraka wake peter serukamba from kigoma mjini kumchukulia taarifawait for updates
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naamini wabunge wengi wa ccm wanadhani kinachofanyika ni kutafuta muafaka wa ndani kwa ndani.

    Chama chochote makini kingeunda kwanza mfumo wa kujisahihisha badala ya kupatanisha walio safi na mafisadi. Hivyo basi aslimia zaidi ya 50 ya viongozi sio safi ndo maana wanag'aka wakiambiwa kuwa kuna ufisadi ktk uongozi wao. Hata ushahidi ukiwa peupe msidahni kwamba CCM yetu ipo kwa maslahi ya mwananchi wa kawaida. Ni kwa ajili ya wawekezaji na kuwavutia matajiri kuja kuvuna maliasili zetu kwa malipo kiduchu (wanayofaidi viongozi)
     
  4. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wakivaa ngozi ya kondoo, lakini bado ni mbwa mwitu wakali. Asilimia kubwa ya viongozi wa CCM na serikali yao akianziaa na JK hawaifai hata kidogo kuwa viongozi wa watu, ila wanawatawala watu kwa mabavu ili kutimiza malingo yao na si kwa ajili ya wananchi.
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mzee mwinyi anafungua kikao sasa kwa kutoa dukuduku lake hasa mwelekeo chama ilichonacho sasa wah. ni wengi sana wamefika
     
  6. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lowassa yupo nje ya nchi kwa matibabu ya macho, Rostam sijui lakini wabunge wengi hawapo Dodoma. Nafutialia vikao vya Bunge kupitia TBC na viti vingi havina watu. Lakini mafisadi wabunge ni hao tu? au hata wale wanao kula posho tatu tatu na kujifanya wema kwa wananchi?
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kasabau ya ubinafsi walio nao, ndo maana makundi yamekuwepo CCM, wanatafuta jinsi ya kuungana lakini sidhani kama watafanikiwa.
     
  8. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaambiwa lowasa yupo ujerumani kwa matibabu ya macho sijui kweli.
    Makamba vipi yupo au bado ana kizunguzungu .
    Lakini hakuna lolote hapo ,bunge limeburuzwa leo kwa ajili ya kikao hicho nchi hii bwana kweli tunakoelekea sijui ni wapi???? giza nene .
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    mkuu mbona hii ilikuwa kitambo, hayo macho hayajapona na amerudi tena?
     
  10. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leta data zaidi,nasikia kuna mtu anataka kujiuzulu??? sijui ni kweli?
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani hamjasikia kwamba mambo yalikuwa mazito? Sendeka karipua kila mtu kuanzia Spika hadi kina Rostam na kundi lake, yaani kapiga kote kote kama upanga. Tutasikia.
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri mwisho wa kikao tutapata jibu.
     
  13. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Mkutano uko mida hii ama umeanza mapema mchana ? Sendeka kalipua nini mbona habari hizi nusu ?
     
  14. Robweme

    Robweme Senior Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Afdhali yangepofuka kabisa ingekuwa neema kwa watu wengi"
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hakuna jipya hapa, mazingaombwe yanaendelea kama kawaida.

    Utaniambia.
     
  16. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu lowassa yupo israel kaenda kupanda milima alioyopanda yesu na nilisafiri nae kwenye ndege moja ya ethiopian.sijui kama kaenda kutibiwa macho ninachojua ni kupanda milima ya yesu .pengine kaenda kutubu huko
     
  17. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakulu tupeni updates za hicho kikao
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,097
    Likes Received: 9,803
    Trophy Points: 280
    Akiwa Kikwete itakuwa poa sana
     
  19. G

    Ghati Makamba Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "UPINZANI WA KWELI KATIKA NCHI HII UTATOKANA NA CCM. CCM WAKIVURUGANA WAKATENGANA, HAPATAKUWA NA CHAMA TAWALA TENA, HIVYO ITAKUWA RAHISI KWA MTU YEYOTE ATAKAYEKUBALIKA KUINGIA MAHALI PATAKATIFU, IKULU" Kwa miaka mingi CCM imeliongoza Taifa hili kwa kujiamini na kuchukulia kila kitu ni rahisi. Na cha ajabu zaidi kila aliyekuwa tofauti na msimamo wa chama Bungeni kwa awamu moja, kipindi kilichofuata aliondolewa mapema kwenye kura za maoni. Naomba tuamini kuwa kipindi hicho kimepita. Kwa sababu ya kulindana na kushikilia msimamo wa chama pasipo kuelewa hata shabaha na maslahi ya yule aliyeuleta, nchi yetu imejikuta ikingia mikataba mfu inayoididimiza kila kukicha. CCM kama imechoka madaraka ifanye lile linalotamaniwa na watu wengi; "IWAZIBE MIDOMO WALOPOKAJI" Sipendi kuamini kama wanaharakati wa kweli wanaochomoza ndani ya CCM wakifanyiwa kinyume watapata ujasili wa kusubiri hisani ndani ya chama, na ninashawishika kusema wanakubalika kwa wananchi hata wasipokuwa na chama (kama serikali itashindwa tena kesi). Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Tubariki Wavuja Jasho.
     
  20. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ndo faida ya makundi yaliyoanzishwa na JK na mitandaao yake kuwania uongozi. Waliwachafua wengine kwa tuhuma za kuwa wameua na wengingine tuhuma kibao. Ukipanda chuki utavuna chuki. Sasa ni zamu yao kuvuna nafikiri wawe wavumilivu wavune tu.
     
Loading...