Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha dharura cha CCM mchana huu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 19, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Baada ya shughuli za bunge kuahirishwa mchana huu, kuna Kikao cha dharura cha CCM.

    My take:
    Inaweza ikawa ni njia mojawapo ya kuwapooza wana CCM walioonyesha kuipinga serikali yao, tutegemee nini kwa michango yao katika Kikao cha jioni bunge litakaporejea?
     
  2. l

    lutome Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabunge wameamua kuleta mabadiliko ya fikra wakiwa humo humo ccm,hakuna kupozwa wala kunyamazishwa.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    maneno aliyoongea Tundu Lissu ni mazito sana lazima wakae chini wayajadili.
     
  4. I

    Iramba Junior Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My friend it to late for CCM kuwahi train
     
  5. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Iwapo watatishwa, watajipambanua wapigania haki na wapigania ufisadi. Na hilo ndiyo uangamivu wao. Si mnasikia Sengerema nako diwani kaachia ngazi? Tunasubi wamalize bunge wengine wajitoe kwa wingi
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii.
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hili ndilo tatizo kubwa la Nchi yetu. Masilai ya chama mbele ya nchi nyuma. Wanaitwa kunyamazishwa kwa masilai ya chama wakati nchi inatafunwa
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa bado wamelala, tena usingizi wa pono.
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiki kiswanglish bana!! Hapa nimetoka kapa!!
     
  10. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "WATALIJUA JIJI" mwaka huu
     
  11. maphie

    maphie Senior Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutegemee wabunge hawa kunyamazishwa na kurudi bungeni wakiwa wamelowa kabisa! That is ccm; dawa ni kuiondoa tu
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona mboga kabisa


    [​IMG]
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kAMA KAWAIDA YAO WANAENDA KUWAPA RUSHWA! CCM INANUKA KWA KWELI
     
  14. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja nijaribu kurekebisha kidogo, maana hizi lugha bwana za wenyewe.

    "My friend it's too late for CCM kuwahi (to catch the)train"
     
  15. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kawaida yao kuitana faragha mambo yanapokuwa mazito Tundu Mwaga ***** waache wakajikune kimya kimya sisi wapiga kura tupo nanyi mlo namoyo wa ukweli wa uzalendo.
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wakikubali kunyamazisha kama kipindi cha nyuma ndio watakuwa wamepigilia msumari wa mwisho kwenye jeneza lao...!
    Hata sitegemei jipya sana toka kwao..ka kifupi hawana vifua vya kupambana nao hao 'vingunge' huko kwenye vikao vyao..!
    Wacha tusubiri...
     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanaenda kupozana ila bado waCCM wengi wameshakichoka chama maana kimekuwa cha familia ya Kikwete.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    :msela::msela:

    yamewabana leo!!
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    watajibeba!!
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani, kwani wewe ni mhaya? Kiswahili kinatosha. Ona sasa English ilivyokung'oa meno.
     
Loading...