Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigwangala mbinafsi. Hafai kupewa dhamana yoyote ya umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Apr 27, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ktk utetezi wake ni kwa nini hakusain hoja ya Zito, Kigwangala anadai ccm ni chama chake na hivo kusain hoja ya Zito ni sawa na kukata tawi ulilokalia. Maana ya kauli hii ni kwamba:
    1. CCM imembeba na inaendelea kumbeba kigwangala. Ndo maana bila shaka alishindwa kura za maoni lkn ccm ikamteua
    2. Kigwangala hajiamini. Ndo maana haoni maisha bila ccm.
    3. Kigwangala haamini ushindi wake, anaju anajua bila kubebwa na ccm wapiga kura wake hawatomchagua

    Mungu ibariki Tanzania, iepushe na wabunge kama hawa.
     
Loading...