Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigoma airport aibu Waha mpoooo??

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Jan 18, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kigoma%2BAirport%2B1.JPG Kigoma%2BAirport.JPG Kingerza cha Kiha Du kazi bado ipo kwelikweli!!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa yako pale uwanjani wanaofanya kazi ni wahaya...hakuna muha ambaye anaweza kuandika hizo pumba...
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Lete data hapa mimi data nikuwa ule nimkoa wa waha!!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    hizi mind ur languaage ziko nyingi,cjui wahusika au viongozi wa hapo hawaoni au?
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hapa ndugu zangu tuache mambo ya Ukabila hebu tuangalie ukweli wa mambo yenyewe ulivyo. Hivi kweli imekaa vizuri hii? Hapa sasa tusiangalie nani kaandika awe Muha au Mhaya ama Mkwere, ukweli unabaki pale pale kwamba huu ni ujinga usio kifani! Meneja upo hapo ofisini haujaona kilichoandikwa hapo? Au wewe kazi yako ni kutolea mafyuzi tu viti vyetu vya umma?

    Hebu futeni haraka hapo! Na wewe uliyeleta hii thread kwa nini hukuwaonesha hao wachovu huo utumbo wao? Yaani unadiriki kupanda ndege na kuondoka bila kuwajulisha? Mungu akusamehe!!!!!!!

    Kama kuna mwana-JF wa hapo Kigoma ameiona hii thread tunampa kazi kesho asubuhi uamkie huko na uwaambie kama hawajui Kiingereza si wangetafuta mtu yeyeote anayefanya kazi kwenye mashirika ya kimataifa yaliyojazana hapo Kigoma?

    Kwaherini
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Kiinglishi kaka ni "global" issue hapa nchini kwetu...

    Nenda pale CRDB PPF Tower - katikati ya jiji lenye wasomi lukuki na benki yenye "wasomi" - utakutana na kibao kwenye dirisha la teller kimeandikwa "TEMPORARY CLOSED"

    Upo hapo?
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thread haina mantiki wala tija
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kesho ntadamkia hapo kubaeleza!
     
  9. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa, tunafikiria msalaba wa Dowans wana JF wanatumia nguvu nyiiiingi hapa!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    "kingerza"............... Jiangalie, hapo unamcheka nani?, uwanja ni mali ya waha?, yaani kwa umri huo hujui kiwanja cha ndege ni mali ya nani?, unatafuta nini humu janvini?.
     
  11. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  12. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Shida siyo waha wala wahaya ila ni serikali dhaifu inayoongozwa kwa misingi ya kujuana na haizingatii misingi ya taaluma husika.usishangae hata huyo meneja wa uwanja ukakuta ni standard seven tena ya mzee ruksa maana ya nyerere hiyo lugha alhamdulilah haikuwapa shida.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Waha naona mumekasirika medhalilika??ehe na hii thread mtanitoa macho chonde!!!!:smile-big:
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Ila uwanja niwenu jamni sisi kwetu bukoba hakuna ujinga kama huu!!
     
  15. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Siyo kweli kwamba hii tread haina tija. Kwa namna fulani inatuonyehsa udhaifu katika mambo ya msingi. Uelewa wangu ni kuwa mkuu wa uwanja ni lazima atakuwa ni msomi tena mwenye digrii (na 90% anaweza asewe Muha au mwenyeji wa Kigoma).

    Namna nzuri ya kuijadili hii tread ni kuleta na nyingine pia ambazo zina makosa kama haya (Mfano huyo alieleta ya hilo jengo karibu na CRDB), tujadili chanzo na jinsi ya kurekebisha. Kuibeza hii tread kwa kuwa kabila fulani limetajwa ni kuwa tunapoteza mwelekeo. Hivi kukosea lugha katika eneo kama hilo tunaliona ni jambo dogo? UHutu mkuu wa hiyo sehemu ukimwabia asimamie uandikaji wa hundi itakuwaje? Tujadili hoja kwa nguvu ya hoja, tusitoe hoja ya nguvu!!!
     
  16. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sasa tunaanza kujadili kwa misingi ya jiografia. It does not matter where it is happening - in fact, it is everywhere - hata maeneo ya vyou vikuu!!
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,951
    Likes Received: 805
    Trophy Points: 280
    Kuna matatizo mengi sana katika hayo maandishi na sio English pekee. Hii inadhihirisha jinsi watu wasivyokuwa makini katika kazi. Hivi kweli hakuna hata mfanyakazi wa hapo uwanjani aliyeona hii kitu?

    Ukosefu wa uwajibikaji na ufuatiliaji ndio matatizo yetu. Si ajabu walimpatia kazi ''painter'', wakachakachua malipo yake na biashara ikaishia hapo. Hakuna aliyekumbuka kuja kukagua kazi.

    Kama mambo ''madogo'' kama haya hatuyaoni/hatuyasomi, vipi kwenye mkataba wenye kurasa zaidi ya 70, tena kwa kiKoloni? - no wonder DOWANS, Richard Monduli et la imekubwa wimbo tuliouzoea.
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usijali....soon huo uwanja utakuwa ka' wa Dubai....si 'mkwere' keshasema!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Siamini kama kweli hapa ni Kigoma...Nimeguswa kiasi napanga kutoa nauli yangu binafsi niende nikakwangue maandishi hayo yaliyojaa dhalili!
    Hii ni aibu kwa waliokabidhiwa dhamana ya kusimamia viwanja(Tanzania Airports Authority)..kama wanakwenda huko na kuona hii hali wakanyamaza kimya inaleta kinyaa!
    Na je kiwanja hicho hakina hata aliyeenda darasa kidogo akarekebisha?..hivi Airport Managers wanakuwa na Sifa gani?
    Totally confused!...Nadhani hapa ni Bandundu-Congo au la Rwanda!
     
  20. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa kitu hapo,kwa nini wasiandike tu kimuha.!!!kwanu airport ya beijing kuna kisawhili ?mbona tunaenda na tunarudi.nao watakuja tu
     
Loading...