Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kigezo cha Miss Tanzania ajue English,mbona Miss World hajui English?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Nov 8, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kigezo anachotumia lundenga kwenye miss Tanzania lazima miss ajue english,mbona miss world wa sasa kutoka Venezuela ajui english,je tz tunakosea kutumia kigezo cha english tu?
     
  2. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    wehu hawa.................
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bongo atakichaa akiongea kithungu watu watamsifia na kuzusha maneno kalogwa watu wamemuonea wivu.akipita anae cheka cheka na kuokota makopo utasikia mtambo uwo au bange imepanda kichwani.but all in all wote ni machiz
     
  4. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa wanapewa nafasi ya kuchagua,wengine huwa wanajibu Kiswahili.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maskini salha!!
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Hicho kigezo kiliwekwa ili tukishindwa tupate cha kujitetea. period
     
  7. l

    lily JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajinga wa hao, hawajui walifanyalo ovyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! tutabaki kushioka tu mkia, waste of money and time. well said mdau
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ni kweli katika washindani 133,miss salha wetu kawa wa 129????hehehehe kwi kwi not bad lol
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Amejitahid ku maintain standard za nchi, manake kimaendeleo tz si ni tatu, sijui ya 4 kutoka mkiani
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ktk mpira wa miguu nako tupo nafasi kama hiyo.kufanya lugha ya watu wengine kuwa kigezo ktk mashindano yetu ni ulimbukeni wa waandaaji na elimu duni ya waandaaji pia
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,711
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Usiniambie, amekuwa wa.... Ama kweli Tanzania kichwa cha mwendawazimu
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaa!
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  14. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Anaongea Kispniola lugha ya watawala wa dunia enzi hizo kama ilivyo English na French. Kiswahili kilitawala wapi? Wenye mashindano wameweka hivyo. kama huwezi go away na swahili yako. kwani lazima ushiriki?
     
  15. Selwa

    Selwa Senior Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
Loading...