Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifusi mchangani kitamu jamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, May 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani usiombe ukutane na mwanamke kafuga kifusi cha hali ya juu kwenye kiwanja cha mpira ...utapenda nawambia..yaliyonikuta nikaona niwahimize wa ndugu msikimbie vifusi vilivyo shiba...vina raaha yake
    HAPPY TUESDAY
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Kwa hivyo usiku kucha ulikuwa unacheza mpira:D?
     
  3. M

    Makfuhi Senior Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mshamba sasa kama kiwanja kimejaa kifusi ulichezaje
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    KWeli kwa mtindo huu hatutaendelea, yaani bado kuna wanaume washamba kiasi hichi? wacha Ngwasuma iendelee kuwashika.
     
  5. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi mmeniacha kifusi ndiyo nini. Bamba taa au?
    Pdidy nijuze plz.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mzee, hilo ni carpet lenye spring huwa linazuia hata msuguano na kuongeza spidi!
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu au uliamua kusuka.... ukawa busy! tehe tehee
     
  8. Offish

    Offish Senior Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, linachubua ngozi na kuficha michubuko usiione
     
  9. M

    Mbonafingi Senior Member

    #9
    Jun 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kumbe mlikuwa hamjui. hiyo ni bustani mbona makewnu mnaifagilia na kuweka mbolea acheni tufuge kwa raha zetu.
    teh teh mtazimia
     
  10. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kifusi raha yake nini? hujaeleza ila umebakia kushadadia tu.
     
  11. mujydebubyz

    mujydebubyz Member

    #11
    Jun 4, 2009
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CHAWA ZOO, unaweza kukuta chawa akaomba shilingi 100 humo du!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mimi mmeniacha kifusi ndiyo nini. Bamba taa au?
    Pdidy nijuze plz.

    MMMHHH NA WEWE;HATA MIE NISIEJUA MAMBO NAPATA AIDIA
    HILO SHAMBA LA BIBI SHOST
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kifusi raha yake nini? hujaeleza ila umebakia kushadadia tu.
    LABDA KAMA SIJAMUELEWA VIZURI DIDY
    KIFUSI=VZ
     
Loading...