Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifuatachoo.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kejof2, Feb 18, 2012.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    [h=6]Kuna jamaa kaenda na
    mkewe bar,akaenda
    kaunta kuchukua vinywaj
    kukatokea mwanamke 1
    anaejiuza,akaenda mpka
    ... kwa yule mke wa jamaa
    kamwambia;uckubal
    ufanye nae kabla
    hajakupa hela yko
    kwnza,anatabia ya
    kukimbia akishamaliza
    game,hatakulipa!
    ..............:boink:[/h]
     
  2. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa!
    Demu kama ana akili ya kutulia angemuuliza, "vipi huwa anatumia condom ?!"
     
Loading...