Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kifo cha Sheikh Yahya: Gwajima ameshinda?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaitaba, May 20, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shekh yahya na Gwajima nani zaidi

    MCHUNGAJI AMPA MASHARTI SHEH YAHAYA-JANUARY 4 ,2010

    Siku chache baada ya mtabiri mashuhuri wa Afrika Mashariki na Kati, Sheikh Yahaya Hussein wa Dar es Salaam kutangaza katika vyombo vya habari kuwa mwana CCM atakayejitokeza kuchuana na Rais Jakaya Kikwete katika kinyang'anyiro cha kugombea urais mwaka huu, atakufa ghafla, Mchungaji Josephat Gwajima wa Kanisa la Glory of Christ Ubungo ametoa masharti matatu kwa mtabiri huyo vinginevyo naye atakufa ghafla.

    Katika mahubiri kanisani hapo jana, Mchungaji Kiongozi, Gwajima alisema demokrasia ya Tanzania imo hatarini endapo mtu mmoja ataachiwa kuamua hatma ya taifa kinyume na mapenzi ya Mungu asiyekuwa na upendeleo kwa mtu yeyote.

    "Baada ya kuendelea kutenda kazi zake zikiwa ni chukizo machoni mwa Mungu, leo ninatoa hukumu kutoka kwa Bwana, nanyi nyote mtachuja kuwa ni upi utabiri wa kweli kati ya Sheikh Yahaya na Mungu. Ninamwagiza Sheikh Yahaya afanye mambo matatu la sivyo naye atakufa ghafla kama alivyowatishia Watanzania wenzake," alisema.

    Sharti la kwanza alisema ni Sheikh Yahaya kwenda katika kanisa hilo la Glory of Christ na kuonana na mchungaji Gwajima yeye mwenyewe ili amwongoze kwa sala ya toba, kisha ampokee Yesu katika maisha yake.

    Sharti la pili, Sheikh Yahaya ameamriwa kuanzia sasa aachane na utabiri wake ambao kwa miaka mingi alisema umewaumiza watu wengine wasiokuwa na hatia na kuwafaidisha wengine wachache kwa njia za giza.

    Na sharti la tatu, Sheikh Yahaya ametakiwa, baada ya kuokoka, arudi katika vyombo vya habari kwa nguvu ileile aliyoitumia kutangaza utabiri wake wa mtu kufa ghafla na sasa awatangazie Watanzania mabaya yake yote aliyokwishayafanya kwa watu wa taifa hili hadi siku ya mwisho alipolazimika kuokoka.

    Akifafanua juu ya masharti hayo, Mchungaji Gwajima alisema kimsingi yeye anamkubali Rais Jakaya Kikwete kuwa kiongozi wa taifa hili ila kinachomkera ni Sheikh Yahaya kuwatisha watu wengine wasitumie haki yao ya msingi katika kuikuza demokrasia hapa nchini.

    Alipohojiwa kwa njia ya simu, Sheikh Yahaya ambaye alisema yuko nje ya jiji la Dar es Salaam kwa siku ya jana, alisema katika kipindi cha miaka 40 ya utabiri wake umekuwa sahihi siku zote na umaarufu wake ni wa kimataifa.

    "Kamwe sitakwenda katika kanisa hilo, pia siko tayari kufuata sharti hata moja kutoka kwa mchungaji huyo.

    Nimeanza utabiri kabla ya yeye kuwa shemasi wa kanisa hivyo endapo nitakufa najua ni siku zangu zimefikia mwisho wala si vinginevyo," Sheikh Yahaya alisema.

    Akitoa mifano ya utabiri wake ambao aliosisitiza kuwa sahihi mara zote, alitabiri msiba wa Mzee Rashidi Mfaume Kawawa kwa maelezo kwamba taifa litapata msiba mkubwa. Pia alisema aliwahi kutabiri kifo cha kiongozi mashuhuri ambaye kifo chake kingewakutanisha watu wa mataifa mbalimbali, dini, rangi na vyama mbalimbali vya siasa na kwamba kiongozi huyo alikuwa hayati Mwalimu Nyerere.

    "Je, sikutabiri kuwa ndani ya CCM utazuka mtafaruku na kusababisha ufa ndani ya chama hicho kitu ambacho ninyi waandishi mmekishuhudia hivi karibuni?

    Mimi siwezi kuongea kashfa yoyote dhidi ya mchungaji huyo bali ninachosema akipenda apeleke malalamiko yake Ikulu, kwani nako huko wapo watu wa kumjibu waliozishuhudia kazi zangu kwa miaka yote," alitamba Sheikh Yahaya.

    Alisema alitarajia kiongozi huyo wa kanisa aempe mwaliko rasmi waonane mahali popote siyo hapo kanisani ili waelezane masula ya nyota kwa undani badala ya ‘kumtisha'.


    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Neno la Mungu litasimama milele yote.
    Tawala za majini, mapepo na mashetani lazima zianguke, kusambaratika na kupotea kabisa
     
  3. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasikitika kusikia kifo cha mnajimu maarufu wa Afrika Mashariki, Sheikh Yahya Hussein kilichotokea leo asubuhi, kabla ya kifo chake makundi mbalimbali ya Kikristo tuliomba na kukemea nguvu za giza zilizokua zinatumika na sheikh Yahya Hussein! na moja wa watumishi wa Mungu waliosema wazi kwamba aachane na nguvu hizo ni Mchungaji Josephat Gwajima wa kanisa la Glory of Christ hapa ni nukuu ya baadhi ya masharti aliyompa marehemu kabla ya uhai wake!

    “Baada ya kuendelea kutenda kazi zake zikiwa ni chukizo machoni mwa Mungu, leo ninatoa hukumu kutoka kwa Bwana, nanyi nyote mtachuja kuwa ni upi utabiri wa kweli kati ya Sheikh Yahaya na Mungu. Ninamwagiza Sheikh Yahaya afanye mambo matatu la sivyo naye atakufa ghafla kama alivyowatishia Watanzania wenzake,” alisema.

    Sharti la kwanza alisema ni Sheikh Yahaya kwenda katika kanisa hilo la Glory of Christ na kuonana na mchungaji Gwajima yeye mwenyewe ili amwongoze kwa sala ya toba, kisha ampokee Yesu katika maisha yake.

    Sharti la pili, Sheikh Yahaya ameamriwa kuanzia sasa aachane na utabiri wake ambao kwa miaka mingi alisema umewaumiza watu wengine wasiokuwa na hatia na kuwafaidisha wengine wachache kwa njia za giza.

    Na sharti la tatu, Sheikh Yahaya ametakiwa, baada ya kuokoka, arudi katika vyombo vya habari kwa nguvu ileile aliyoitumia kutangaza utabiri wake wa mtu kufa ghafla na sasa awatangazie Watanzania mabaya yake yote aliyokwishayafanya kwa watu wa taifa hili hadi siku ya mwisho alipolazimika kuokoka“

    Je, unabii huu umetimia? ama kifo kimesababishwa na matatizo ya kiafya aliyokua nayo muda mrefu?
     
  4. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280

    watu waliozoea kutapeliwa ndio hukubali haya maneno . Huyu yahaya hussein hana utabiri ila ALIKUWA ni shushushu mkubwa .
    Wajinga ndio waliwao
     
  5. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #5
    May 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Haki yako lazima nikupe gavana!
    nasema THANKS, Thanks!
    Kumbe kuna wakati unapembua vyema gavana!
    Nilikwambia wee ni ticha mzuri tatizo ni ibilisi kakufunga ameona akikuachia huru nondo atakazo pata ni za kiukweli kiukweli!
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naweza sema ni utabiri umetimia-alikuwa mzee mshirikina-naamini ni pigo kwa washirikina wengi
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Shehe kesha tangulia kwa Sheik Osama. Hivi alishindwa kujinajimu?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    wadau hii imekaaje? i guess haina anya relation na kifo cha Sheikh Yahaya
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli kazi ipo....
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    at 81 years old

    na kuugua na kufanyiwa operesheni india...

    kuja kufa ndo gwajima ale ujiko sio?????????
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    kama alivyotabiri ( Mchungaji Gwajima ) Kuhusu kifo cha Sheikh Yahaya kifo cha Gafla na yeye huyo (
    Mchungaji Gwajima) atakufa kifo cha Gafla.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawasikiliza tu.
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijui na majini yake yamekufa ooh maskini.
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndoa ndoano, bado umeninunia kwani.
     
  15. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sawa na kuusifu utabiri wa abunuwasi katika hekaya zake!
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ushindwe kwa jina la Yesu!!!
     
  17. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tena sio kazi ndogo, maana mengi yatasemwa
     
  18. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Labda kuna waliokuwa wanafikiria ataishi milele
     
  19. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red.
    Kumbe Mzee huyu aliweka imani yake kwa wale watakao shuhudia kazi zake. Hakujua malalamiko yanatakiwa yaelekezwe sehenu gani. Lakini ni dhahili utabiri wake kwa wale aliosema wafuatwe ikulu kuulizwa ulianza muda mrefu kama alivyonukuliwa.
     
  20. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Gwajima huyu si ndo yule mchungaji mwenye skendo ya misukule feki...
     
Loading...