Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kidali Po, Kalale nacho.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Dec 26, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakuu mnakumbuka michezo yetu utotoni? Mimi kila mchezo nilikuwa either Baba, jogoo, Ng'ombe lile dume au Mbuzi dume, au chochote ilimradi iwe dume tu, then mama lazima awe yule mdada mzuri sasa sikilizia hapo MCHEZO unapokuwa mtamu, halafu mchezo utotoni kitu hakilali na ni kinguonguo....nakumbuka nilikuwa jogoo siku moja usiombe...wewe ulikuwa nani?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Any idiot can face a crisis - it's day to day living that wears you out. Ushakuwa mtu mzima plz.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,037
    Likes Received: 15,947
    Trophy Points: 280
    Mie nlikuwa mapekos (njiwa dume)
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kosa la aliekulea sio aliekuzaa wewe....
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umezaliwa Mjini **** wewe, Idioti ni wewe kuku wa Mjini asiejua kuwika hata siku moja, kama huna la kuongea funga shimo lako fisadi mkubwa wa mawazo wewe....we dare to talk openly...sikujui hunijui kaa kimya kama mfundwa wewe...
     
  6. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu unaunguruma kikweli kweli ukiona kimwana mbele yakoo...hapo patamu mzee nimepapenda sana.
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama hukucheza wewe basi baba ako alicheza na kama sio yeye ni babu yako, so na wao ni IDIOT? kawambie hivyo sasa uone kivumbi chake....kweli mtoto wa fisadi na yeye fisadi...
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe FISADI koma kama gari la nkoma lilivyokoma kwenda Nkoma, na unikome koma koma kama ukoma, lasivyo utalijua jiji kuwa makamba halikuwa lake bali sasa ni la Lukuvi, usicheze na moto wa petrol usiekuwa hata na started post moja wewe, kicheche wa kuchechea posts za wenziyo tu, huna lolote wewe, huna uwezo wa kuiita IDIOT hapa lasivyo UTAJUTA KUZALIWA...kama unataka shitaki kwa mods nimesema wewe F.A.L.A tena F.AL.A kwa herufi kubwa.
     
Loading...